Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ving'amuzi vya DSTV kwa Tsh 12000 per month

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Wizzo, Aug 9, 2011.

  1. Wizzo

    Wizzo JF-Expert Member

    #1
    Aug 9, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 644
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    wanajf naomba kwa anaejua anisaidie eti ni kweli kunaving'amuzi vya dstv ambavyo vinafanana na vile vya startimes na vnalipiwa 12000 kwa mwez.nipeni ukweli wa hli jambo kama ni kweli vinapatkana wapi mi npo arusha.NAWASILISHA
     
  2. M

    Mwera JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi nafahamu kua vipo vya shs 15000 kwa mwezi na vina chanel nzuri kuliko hiyo startimes,kama sikosei kuna chanel 30,nenda ktk tawi lolote la Dstv utapata.
     
  3. Osaba

    Osaba JF-Expert Member

    #3
    Aug 9, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Ni dola 10 sasa sijui ukibadili kwa pesa yetu sasa hivi sijui ni sh ngapi?
     
  4. Fatma Bawazir

    Fatma Bawazir JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 500
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    vinakamata kwa kutumia antena au satelite dish ? kwa anaejua atujuze
     
  5. P

    Paul S.S Verified User

    #5
    Aug 10, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    je vina channel ngapi na zaina gani, au kama za akina star times
     
  6. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #6
    Aug 10, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    nafikiri ulitaka kuulizi packages za DSTV.. ninavyojua mimi full package ni 110,000 hapa unapata Super Sport zote.. na kuna Midium package unalipia 60,000 hii haina S/Sport nafikiri kuna ya chini zaidi yenye limitation ya channel 30.. sijui bei yake, mawasiliano ni kwa Satellite.
     
  7. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2011
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    bei ya chini kabisa: no 110000 malipo kwa mwezi no 16,000 local channel ni Tbc tu kuna channel moja ya sspt blitz.
     
  8. Osaba

    Osaba JF-Expert Member

    #8
    Aug 10, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Zipo na za Kenya na ipo moja inayoonesha tamthiliya na movie za kiswahili ni kali kweli
     
  9. I

    Iron-rock Member

    #9
    Dec 25, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nipo loliondo.je arusha kuna branch yao kwani nahitaji hiyo ndogo
     
  10. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #10
    Dec 25, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,118
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    Dstv hakuna kitu!
     
  11. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #11
    Dec 25, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,118
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    mpe hi, babu wa samunge.
     
  12. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #12
    Dec 25, 2011
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,882
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Vituo vyote vya mafuya vyaitwa SHELIi.

    Ukiona dish tu basi ni DSTV lol!
     
  13. Emmado

    Emmado Senior Member

    #13
    Dec 26, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 117
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    DSTV arusha wanapatikana karibu na IMPALA HOTEL...
    DSTV wana package kama 4
    1) dstv full package premium =$90
    2)dstv compact Plus= tshs 80,000/=
    3)dstv compact= tshs 48,000/=
    4)dstv family= tshs 17000/=
    chagua uipendayo....
     
  14. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #14
    Dec 27, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hawa wafanya biashara wanaofanya biashara zao hapa Bongo kwa Dola($) wananiudhi sana, kama wanaona shilingi(Tsh.) ya Tanzania haina thamani kwao wahamie huko wanakotumia dola, hii pia inaonyesha wana watu wao waliowalenga ktk biashara yao na sio watanzania walalahoi.
     
  15. Kireka1980

    Kireka1980 JF-Expert Member

    #15
    Dec 27, 2011
    Joined: Mar 18, 2008
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mkuu ni lazima uende dstv ukanunue decoder, dish na fundi wa ku-install then ndio uchague package unayotaka
     
  16. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #16
    Dec 27, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,393
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    DSTV family ni dola 20 na DSTV access ni dola 10 ndio ya chini kabisa. Lakini lazima kwanza ununue decoder na dish yake
     
  17. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #17
    Dec 27, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    nikitaka equipment peke yake yaani dish na decoder wanauza bei gani?
     
  18. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #18
    Dec 27, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    bei ni sawa kama hapo juu mkuu! Gharama za fundi ni juu yako,dstv wanaumiza sana japokuwa hatuna option nyingine,me nililipia fully package kwa 140000,coz dolla ilikuwa juu! Hiv hakuna wachakachuaji wa hii kitu wakuu!!!
     
  19. vipik2

    vipik2 JF-Expert Member

    #19
    Dec 27, 2011
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,123
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nasikia wachakachuaji wapo wengi sana lakini sijawapata, ila kwa hapa JF ngoja waje!
     
  20. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #20
    Dec 27, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    waje watupe maujanja aisee! Hawa jamaa wanatukamua sana mkuu!
     
Loading...