Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ving'amuzi na ATN

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kiby, Apr 25, 2012.

  1. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #1
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,528
    Likes Received: 304
    Trophy Points: 180
    Hivi kweli hawa jamaa wa ATN wana utaalamu ama wataalamu wa kuwawezesha kuchukua hii kazi ya mabadiliko ya analogy to digital nchini. Mbona majaribio yao hayaonyeshi kama wanaweza? Mpira wa uefa leo kupitia hawa mawakala ATN ni kichekesho.
    .
     
  2. M

    Mboerap Senior Member

    #2
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 156
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kichekesho gani? Fafanua na sisi wa mikoani tujue
     
Loading...