Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vinegaaaass ILI FUNIKAAAA ile mbaayaaa!

Discussion in 'Entertainment' started by MUREFU, Nov 27, 2011.

  1. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #1
    Nov 27, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Usipime vinega jana walitisha aliekuwepo mwingne nae aseme SUGU noma
     
  2. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #2
    Nov 27, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nilitegemea kwa kuwepo kwako ungeweza kuandika zaidi ya hiki ulichoandika ili ambao tuko mbali na DSM tupate ukweli wa namna hali ilivyokuwa (binafsi nawasupport VINEGA na A-V lao), nangoja kusikia zaidi na hata kupata picha ya namna hali ilivyokuwa
     
  3. u

    utantambua JF-Expert Member

    #3
    Nov 27, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sio tetesi: ni kweli vinega walifunika
     
  4. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #4
    Nov 27, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hakuna anayesema hii kuwa ni tetesi, hoja hapa ni kwa faida ya ambao hawakuweza kuhudhuria na wanapenda kuona msanii wa kitanzania anafaidika na jasho lake na hanyonywi kama ilivyo sasa, nadhani ungeweza kuweka picha na kueleza ni wasanii gani wengine waliopanda jukwaani
     
  5. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #5
    Nov 27, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    News + Photo = :poa
     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    Nov 27, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    =impression
     
  7. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #7
    Nov 27, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,806
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    vinega mikoani hawaji?? Tunawasubiri chuga town tuscan ma virus kisha tuwadelete
     
  8. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #8
    Nov 27, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Akina Tomaso wanasubiri pictures
     
  9. M

    MabaoFungaFunga Member

    #9
    Nov 27, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baadhi. Ya wadau waliotinga ktk show
     
  10. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #10
    Nov 27, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,230
    Trophy Points: 280
    kumbe man upo chuga.....niajee.....

     
  11. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #11
    Nov 27, 2011
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,555
    Likes Received: 1,783
    Trophy Points: 280
    Reference ni nini? Kumbukeni darasani huwa tunafundishwa na mwalimu mmoja lakini anapatikana wa kwanza hadi wa mwisho kwenye somo husika. Hivyo wewe kuona imefunika au la, inategemea wewe wa viwango gani
     
  12. M

    MabaoFungaFunga Member

    #12
    Nov 27, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watu walijitokeza kwa wingi,stage nzuri na performance ya kufa mtu,
     
  13. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #13
    Nov 27, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Kuna magonjwa mengine tiba yake ni kuuliwa tu.
     
  14. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #14
    Nov 27, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    nawe upo ara chuga? Inakuwaje man? Niambie arifu wangu, whooi! Haina kwikwi mnama.
     
  15. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #15
    Nov 27, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,806
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Eeh arifu niko chuga town mzuka mwingi??? Tunawasubiri vinega tuenzi hip hop, hoping ntakuona siku hiyo
     
  16. Possibles

    Possibles JF-Expert Member

    #16
    Nov 27, 2011
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 318
    Trophy Points: 180
    Ama kweli.
    Hata picha imekuwa ngumu...!!?
     
  17. u

    utantambua JF-Expert Member

    #17
    Nov 27, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Unabisha nini? Post hii imewekwa kwenye kundi la tetesi tizama vizuri utaona, na ndio maana mimi nikasema sio tetesi bali ni kweli walifunika. Binafsi wakati naingia nilikuta Sugu ndio anakamua. kila baada ya nyimbo kadhaa alikua akiwatambulisha kwa audience baadhi ya waheshimiwa wabunge wa chadema waliojitokeza kumpa shavu usiku huo. baadhi yao ni Kiwia wa nyamagana huyu alishangiliwa sana alipotambuliswa. then alitambulishwa mnyika naye alishangiliwa sana. funga kazi ni pale saa za majeruhi sugu alipompandisha mbowe ambae aliomba wanausalama wakubali kuongeza dakika kidogo ili sugu aendelee kukata kiu ya mashabiki kwani muda wa tamasha ulikuwa umekwisha kwisha kwa mujubu wa kibali. sugu Alikamua nyimbo kibao tu za long time zilizobamba. then walifuata vinega mapacha na punch za kutosha dhidi ya gelard hando wa wafu fm. sugu baadae alimpandisha hammie b wa times fm na kumshukuru kwa sapoti yake kubwa. Kisha akapanda Suma G na hit toka Anti virus vol 2 sijui inaitwaje but ina beat ya nyimbo ya nas iitwayo nas is like. Kisha akamalizia D wa geto na freestyle moja la kufa mtu. Hilo freestyle mpango debe kwa punch line za ukweli. jambo la kufuruhisha usalama ulikuwa mkubwa hakukuwa na fujo hata chembe na watu walikua wastaarabu kinoma. wazungu kadhaa walikuwapo na baadhi walipanda jukwaani kuboogie na sugu baada ya mzuka kukolea.
     
  18. m

    massai JF-Expert Member

    #18
    Nov 27, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sugu ni kwere jamani,aibu yao cloud.
     
  19. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #19
    Nov 27, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,585
    Likes Received: 2,522
    Trophy Points: 280
    Vinega ndo nini?ile yenye radha kama limao au?
     
  20. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #20
    Nov 27, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Chuga kwetu hata huwezi thubutu mbele ya watu kutamka nineno zito mbaya ulizia wakupe tafsili!
     
Loading...