Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vinega wawaogopa Clouds Fm!!clouds Inatisha yoo!!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Greater thinker, Dec 16, 2011.

  1. Greater thinker

    Greater thinker JF-Expert Member

    #1
    Dec 16, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Mara baada tu ya kumaliza tamasha lao pale k/nyama 26/11 vinega hawa j3 yake wakatangaza kuwa 'Mbeya your next' sasa mara baada tu ya clouds+airtel kutangaza kuwa tour ya Bongo50 itakwenda mbeya wiki hii,vinega hawa baada ya kufunikwa dar,wakaona mmmhhh bora wakimbilie Arusha..chek show zao zenyewe wanavyojikongoja tangu wafanye dar 26/11 wanapga A.town 18/12 sasa hadi kumaliza Tz nzma si itawachukua karne nzma?kwa nn wacwe kama fiesta au epiq nation?kila week show? sa sijui watawakimbia mpaka lini?yoo!!
     
  2. s

    shosti JF-Expert Member

    #2
    Dec 16, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hivi huu mpambano bado upo?
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Dec 16, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    and there goes yob in the name of great thinker, yoo

    ....great stink indeed
     
  4. Greater thinker

    Greater thinker JF-Expert Member

    #4
    Dec 16, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    vinega washashndwa basi tu wanaona aibu kujirudi kwa clouds but watakuja tu kuomba msamaha yoo
     
  5. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #5
    Dec 16, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Video ya Show ya Vinega ipo youtube wala usijisumbue kutuambia lolote wakati ukweli uko wazi. Clouds Walifunikwa. Ok, bye!
     
  6. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #6
    Dec 17, 2011
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,910
    Trophy Points: 280
    Inaelekea ulikuwa unaandika huku unaongea, jinsi povu lilivyokutoka!
     
  7. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #7
    Dec 17, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,102
    Likes Received: 11,351
    Trophy Points: 280

    • [​IMG][h=6]Joseph Mbilinyi

      [/h][h=6] I'm in Arusha with Mbeya in my mind...thanks to Blackberry coz I can work from anywhere in the world...tha MP![/h]


     
  8. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #8
    Dec 17, 2011
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,109
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Mtoa maada ovyo! Wamekupa hela nini? Yaani ukweli unaonekana na kila mtu anafahamu afu unakuja ku*a usingizi!
    Mimi si kada kokote bali unaoneka na nina video zote nimezidownload toka youtube.KAZIANGALIE AFU URUDI KUCOMMENT.
     
  9. u

    utantambua JF-Expert Member

    #9
    Dec 17, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mitihani ya form four inakusubiri wee kalia show tu kila siku, utazungusha necta afu tuone hao wafu fm sijui watakusaidia nini.
     
  10. kawakama

    kawakama JF-Expert Member

    #10
    Dec 17, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,298
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    ww GT umetumwa na hao wafu fm,unataka wapange show kwa ratiba yako ww au ya hao mabwana zako wa clauz? acha majungu ww mtt wa kiume,watakukameruni ukiendelea na umbweha huo...sio lazima uandike kitu hapa JF kama huna kitu ambacho hujakifanyia utafiti tulia msimulie bwana wako au peleka kule kwa low understanding wenzako wa FB
     
  11. kawakama

    kawakama JF-Expert Member

    #11
    Dec 17, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,298
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    low understanding ww mbwiga....umetumwa?
     
  12. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #12
    Dec 17, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mkuu kutakuwa na factor nyingine kama za kifedhana na mambo mengine kama hayo kwa mwanzo ni mgumu
     
  13. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #13
    Dec 17, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,059
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    kila wiki show? hao watu wanatumia maji nini? show nzuri na yenye mvuto mala nyingi hukaa ama uandaliwa kwa mda mrefu huwezi kukurupuka tu,
    nadhani hawa jamaa Vinega watafanya mambo mazuri sana pasipo kuwaangalia mawingu usoni

    Vinega go go go go go go
     
  14. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #14
    Dec 17, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Sugu anastahili pongezi show zote anapiga pasipo tumia sponsor yeyote yani Deiwaka Entertainment ndo inafanya kazi daaaa Sugu moto chini anti-virus with no apology
     
  15. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #15
    Dec 17, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mkuu unajua fiesta ilikuwa dar pekee yake ndio wakaanzakwenda mikoani baada ya miaka kadhaa sasa wewe mtu kaanza fasta na tour za mikoa inatakiwa umkubali halafu ni mkono wao wenyewe sio wa makampuni ya udhamini..

    kikubwa hapa ni kujua kwa nini imba muziki hawataki kuungana ili watoe kodi zao kwa serikali na pia waweze kuendelea hata siku moja clouds hawafanyi kitu kwa hasara kwa hiyo siku moja mtajua anafanya nini pole sana bendera GT
     
  16. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #16
    Dec 17, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [h=6]Saturday, December 24, 2011
    SOKOINE STADIUM MBEYA CITY
    KIINGILIO NI 3,000/= TU.![/h][​IMG]
     
  17. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #17
    Dec 17, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,118
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 160
    Radio ya Wafu ni Ma Haters! Big up Sugu.
     
  18. F

    FadStar Member

    #18
    Dec 17, 2011
    Joined: Nov 26, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vinega daima kwa Maendeleo endelevu ya Musik industry hapa Tz sio Wafu fm wanawatumia Wasanii kama big G. Sugu moto chiini endelea kuscan hao Virus
     
  19. F

    Fraddle b JF-Expert Member

    #19
    Dec 17, 2011
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtoa mada kumbe ukwenda kwenye shoo ya vinega pole sana
     
  20. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #20
    Dec 17, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,802
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    jukwaa lishaanza kujengwa tripple A kesho kazi ni moja kuwascan virus afu mwambie RUGAY na yeye atunge kitabu coz kitabu cha Sugu kinauzwa watu wanakinunua kinyama! Ye si anapenda ligi atunge na kitabu kuhusu maisha yake ya u.s.h.o.g.a
     
Loading...