Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vinega wa ukweli shoo ya ukweli stage ya ukweli!

Discussion in 'Entertainment' started by manawa, Nov 25, 2011.

  1. m

    manawa New Member

    #1
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lazima tuwakalishe hawa jamaa jumamosi hakuna dmx wala fabillas hawana lolote! huko kwao hawasikiki wakuja kufanya nin bongo? hakuna mtu ankwenda huko watu wote kwa vinega wa ukweli uzalendo kwanza kama NIGERIA walivyosusia shoo ya 50 cent! 2005!
     
Loading...