Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vincent Nyerere apita bila kupingwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Msharika, Aug 9, 2010.

  1. M

    Msharika JF-Expert Member

    #1
    Aug 9, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Huu ni mwanzo mzuri katika kurudisha jimbo la musoma kwa wapinzani. CHADEMA mbele nyumba mwiko.

    Source: Vincent Nyerere apita bila kupingwa
     
  2. minda

    minda JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mtumishi wa mungu tengeneza vizuri thread yako igongeke... tuchangie kwa uhakika; lest it be a personal fabrication.
     
  3. M

    Msharika JF-Expert Member

    #3
    Aug 9, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
  4. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #4
    Aug 9, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Jimbo hili si ni lile ambalo wananchi wake jana walionyeshwa na ITV wamerudisha kadi za Chama cha Jembe na Nyundo wakipiga kelele kuwa dhuluma na rushwa vimezidi huku wakitangaza kwa kujiamini kuwa watampigia kura wagombea wa upinzani? Wanaosema vijijini hakuna mwamko wa kuichukia CCM wakafanye tena homeworks zao!
     
  5. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #5
    Aug 9, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160

    Wananchi tumepigwa sana nyundo! Madadiliko muhimu sasa.
     
  6. The Quonquerer

    The Quonquerer JF-Expert Member

    #6
    Aug 9, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 781
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jamani tukiondoe chama cha mafisadi, nchi inaendeshwa kutoka Tehran! No non...angalau sitashiriki kuuza nchi yangu. kuchagua CCM ni kuuza nchi kwa mfisadi mchana kweupee!!!!!!!
     
  7. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #7
    Aug 9, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Nafikiri hata wananchi wa vijijini wamechoka na uongo ule ule wa miaka yote... they also need change
     
  8. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #8
    Oct 12, 2010
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 761
    Trophy Points: 280
    Huyu mtu anaendeleaje? nasikia hali si nzuri sana huko kwao, huyu m-CCM ni mmafia na inabidi kumlinda sana huyu!
     
  9. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #9
    Oct 12, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Hivi sasa Vincent aendeleaje mwenye taarifa zake atupashe?
     
  10. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #10
    Oct 12, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hahaha naifananisha ccm na JK kama kocha wa timu iliyopigwa 3 -0 na dakika ni ya 87 ...hahaaaaa
     
  11. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #11
    Oct 12, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 145
  12. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #12
    Oct 12, 2010
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,810
    Likes Received: 2,959
    Trophy Points: 280
    Wakuu hii habari ni tarehe 9 august 2010 nadhani inazungumzia uchaguzi ndani ya CHADEMA tuwe makini kidogo .
     
Loading...