Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vincent Nyerere and Deo Filikunjombe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mjenda Chilo, Apr 19, 2012.

  1. M

    Mjenda Chilo JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Mh.Fuli amekomaa na isue ya TBS, na ameenda mbali na kutamka bila kupindisha maneno kuwa mawaziri ni wezi, Mh Lukuvi akaomba mwongozo wa spika eti mawaziri si wezi, mh akakomaa kuwa ana ushahidi wa huo wizi ghafla spika akaahirisha kikao mpaka jioni hii.

    Inasemekana CCM walikuwa na kikao cha dharura mchana huu. Mh. yale magoti uliyopiga kuomba kura hiyo ndo kazi tuliyokutuma. Usimuogope mtu waTz kibao tuko nyuma yako na kama ni chama basi utamconsult Milya akuonyeshe njia. utamu huu!
     
  2. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Taarifa kutoka ndani ya kikao cha CCM zinadai kwamba tayari Mhe. Filikunjombe ametaja majina ya mawaziri wezi wa mali za umma. Kuna uwezekano kwamba majina hayo yakawekwa bayana kwenye kikao cha jioni. Bado haijawa wazi. Hata hivyo inasemekana ametaja machache na kusema bado ana majina mengine lakini anaendelea kukusanya ushahidi.
     
  3. M

    Mjenda Chilo JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    swafi hiyoo! asiogope hakuna chama dola tena, wakimzingua kwa uwezo aliouonyesha atarudi tu bungeni tena akiwa na chama safii!
     
  4. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0

    tutayapata muda simrefu hivyo vipande vya keki walivyomega
     
  5. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Ni kweli wamedhamiria kujisafisha? au ni changa la macho tunapigwa tu watz, kashifa ngapi zilizoibuliwa na hakuna hatua yoyote iliyochukuliwa dhidi ya watumiwa?
     
  6. G

    Galaticos Member

    #6
    Apr 19, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 81
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Safi kamanda Fili... peopleeeeeeeeeeeeeeeesss power iko nyuma yako daima!
     
  7. james chapacha

    james chapacha JF-Expert Member

    #7
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 927
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    kamata wezi meeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeen!
     
  8. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #8
    Apr 19, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Filikunjombe Watanzania wengi wanakuangalia,na wako nyuma yako sasa,umekua mfano wa jinsi ya wabunge wengine wa c.c.m wanavyotakiwa kua,wasiende kukunyamazisha kwenye kikao chenu cha chama,kama wakitishia kukuvua uanachama milango iko wazi kwa vyama vingine kama cuf,tlp,cdm na kadhalika!taifa kwanza
     
  9. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #9
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    kaza buti mh tunaamini Mungu anaweka maneno kinywani mwako
    ili ukombozi uingie tanzania, usiogope kufukuzwa chama kwa ajili ya kulinda
    matumbo ya wachache, dhambi yao itawatafuna hadi wajukuu
     
  10. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #10
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Mheshmiwa namkubali sana ndo viongozi tunaowataka karne hii.Tunamsupport kwa hali na mali piga kazi mkuu
     
  11. n

    ngudzu Member

    #11
    Apr 19, 2012
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanamjua au wanaambiwa? kasotea sana ubunge huyo na ana usongo nao kiukweli. Na kwa mila za watu wa kule kwao hakunaga kurudi nyuma hadi kieleweke. huyo ni Mnjombe wa kuludewa bwana.
     
  12. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #12
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Naona hoja nzito alizotoa Vicent Nyerere ni nzito sana kwa Chami na Deo Filikunjombe amegusa kwa Mkullo mwanachama mwenzake wa CCM
     
  13. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #13
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    wameongea kwa confidence.
     
  14. D

    Dadayangu Member

    #14
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimetoka kumsikiliza hapa,dah he is the right guy just in the wrong place, jamaa ni kichwa.
     
  15. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #15
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Nchi hii si ya CCM ni ya watanzania! Remarks zake za mwisho!
     
  16. H

    Haika JF-Expert Member

    #16
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,241
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Nadhani tukiacha au kupunguza kuside na watu fulani, tukaweza kujoa kwenye kujiunga na makundi yoyote, tutakuwa huru, tutaweza kupambanua hoja badala ya kutafuta hoja kwenye pumba za 'watu wetu' au kuziba masikio hoja zilizotolewa na 'wasio wetu'
     
  17. mkibunga

    mkibunga Senior Member

    #17
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 196
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani kweli vijana ni kiboko cha wezi ,mafisadi, majahilri. NIMEMSIKILIZA VICENT NA FILIKUNJOMBE wamesema kwa uzalendo na data waziwazi wazee wamebaki kushika tama kunjombe hama haraka uje cdm ili moto uliouwasha usizimwe na ccm na vikao vya siri

    vicent anasema magari hayakaguliwi , yanatozwa na kuuziwa certificates na kampuni za ukaguzi si za nje ni watoto wa mjini hapahapa FILIKUNJOMBE anasema mkulo ni mwizi , fisadi , analila taifa ni mlafi anakula bila kunawa. NGOJA TUONE CCM WATACHUKUA HATUA GANI
     
  18. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #18
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ni aibu kubwa sana kwa Pinda, Chami na hata William Lukuvi ambae yupo Bungeni kufichaficha mambo ya Serikali
     
  19. k

    kitero JF-Expert Member

    #19
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 563
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Deo Filikunjombe:Nimekukubali japo mimi siwapendi magamba.Nimekusikiliza tangia asubuhi na jioni hii kweli unadhamira ya kweli,ila huwezi kujifuta kwa kutumia taulo ukiwa ndani ya maji,ww ni mpiganaji mzuru na jasiri huko hakukufai chukua magwanda au kama hutaki magwanda nenda NCCR.
     
  20. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #20
    Apr 19, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Filikunjombe asipoangalia yatamkuta ya Mwakyembe muda si mrefu... Anatakiwa kutoka kwenye lile Genge la wahuni.
     
Loading...