Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vimini vya akina dada vinanitoa udenda...!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Chitemo, Feb 28, 2011.

  1. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #1
    Feb 28, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nipo chuo hapa SAUT(rokct). Mi mwenzenu kila nktoka lecture lazima nijichue kisa vile vinguo wadada wavaa mpaka main entrace ya mbele inaakisi maudhui yaliyomo. Kwa wk napiga mara 5 tena getho. Demu ninaye ila yupo mbali huko kwe2 kusini, kwa hapa chtaj naheshimu ndoa yangu. Naombeni ushauri wa bure wana jf kwani mwli unazoofka kwa kuharbu my expected watoto. NIFANYEJE?
     
  2. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #2
    Feb 28, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Soma kijana,
    maisha yapo na yataendelea kuwepo!!!!!
     
  3. CPU

    CPU JF Gold Member

    #3
    Feb 28, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Punyeto huharibu mishipa ya fahamu inayounganisha uume na mfumo uliopo kwenye ubongo.

    Uharibifu huu humfanya mwanaume apoteze msisimko wa kujamiiana au hata akiupata humfanya ashidwe kufikisha hisia zake kisawasawa hasa akikutana na mwenza wake ambaye sehemu zake nyeti ni laini sana tofauti na mikono alozoea kujichua nayo.

    Mpiga Punyeto hajitoshelezi mpaka amlete kwenye hisia mrembo kama Miss World kisha amvike utundu wa kimahaba ampe manjonjo hadi mwenyewe atosheke, kwa namna hii mwanaume mwenye kufanya mazoea ya kufanya hisia za wanawake warembo ambao hawezi kuwapata kwa hali halisi anapokutana na kina Mwafulani wa mtaani tena sio mtundu kimapenzi, hapo kamwe hawezi kusisimka mwili na hivyo kujikuta bambucha yake husimama kwa kiwango cha chini sana.

    Madhara mengine yanayopatikana ndani ya kitendo hiki ni kuumwana sana na kichwa, mgongo, kupoteza nguvu za mwili na macho, madhara mengine makubwa khasa mwanamme anaejichua mara mbili au tatu kwa siku ni kushidwa kuzalisha, hii inatokana na kukosekana kwa mbegu komavu za kiume kwenye mfuko wa uzazi.
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Feb 28, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Demu!....NDOA??Vimini havitaisha leo kwa hiyo punguza unachofanya usije ukashindwa kumshughulikia DEMU wako wa NDOA!
     
  5. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #5
    Feb 28, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Dah, lizzy hii kali!lol....
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Feb 28, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hehehe si kasema mwenyewe jamani!
     
  7. czar

    czar JF-Expert Member

    #7
    Feb 28, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 340
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Endelea kupiga PULI, kaza buti na skuli vimini ndo fasheni, vipo to stay. So jitahidi kuvizoea. Ukishindwa usijaribu kuja Ulaya na US maana wakati wa summer ni balaa.
     
  8. CPU

    CPU JF Gold Member

    #8
    Feb 28, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Tatizo una DEMU WA NDOA
    ungekuwa na MKE WA NDOA yasingekukuta
     
  9. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #9
    Feb 28, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ahsante ndugu yangu 4 ur advice. Nimeamua kuacha rasmi punyeto nahc kati ya hayo madhara kuna mengine yamentokea. Pamoja na:
    1. **** inawasha na inauma,
    2. Maumivu makali ya kiuno,
    3. Nimekonda ma kupungua uzto,
    4. Naumwa na tumbo mara kwa mara,
    5. Sometimes najkojole kitandan.
    and so many others
     
  10. CPU

    CPU JF Gold Member

    #10
    Feb 28, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Good Guy

    [​IMG]
     
  11. M

    Marytina JF-Expert Member

    #11
    Feb 28, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hi CPU!
    wewe hupendi vimini?personally nikitaka kuwazungua watu wavaa kimini.
     
  12. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #12
    Feb 28, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Punguza ukali wa maneno
     
  13. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #13
    Feb 28, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Marytina, Morani wako huwa anakuruhusu uvae vimini,
    ili ukazingue watu?
     
  14. M

    Marytina JF-Expert Member

    #14
    Feb 28, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hi!ilikuwaje ukachagua hii avatar
    imekaa kimanzese ile mbaya
     
  15. M

    Marytina JF-Expert Member

    #15
    Feb 28, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kwenye vishughuli vya kikazi au mtaa.
    Sometimes lazima kijikoki ila inatakiwa uangalie wanani watakuepo huko uendako mwenzio asikwazike.
    Jamaa hapendi kabisaa ila nikiwa mtoko na wajomba napiga nitakavyo.
     
  16. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #16
    Feb 28, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jamani mtumie lugha za staha kuna wakubwa huku mtasababisha waondoke jamvini! Hubu tazama maneno ya Puuuuu hapo chini coloured

    [​IMG] Originally Posted by Puuuuu [​IMG]
    Ahsante ndugu yangu 4 ur advice. Nimeamua kuacha rasmi punyeto nahc kati ya hayo madhara kuna mengine yamentokea. Pamoja na:
    1. **** inawasha na inauma,
    2. Maumivu makali ya kiuno,
    3. Nimekonda ma kupungua uzto,
    4. Naumwa na tumbo mara kwa mara,
    5. Sometimes najkojole kitandan.
    and so many others
     
  17. CPU

    CPU JF Gold Member

    #17
    Feb 28, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kama utajitambua wewe ni mwanamke mwenye heshima na unataka jamii ikuheshimu basi hupaswi kufanya haya HADHARANI
    Ruksa ukiwa na mwenza wako chumbani ua kokote ambapo mpo wenyewe wawili
     
  18. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #18
    Feb 28, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ndo kwetu huko dear!!!
     
  19. M

    Marytina JF-Expert Member

    #19
    Feb 28, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hata kwenye masherehe nivae kama MAMA MARIA?
     
  20. M

    Marytina JF-Expert Member

    #20
    Feb 28, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    I LIKE THAT PLACE because kuna magorofa au nyumba za chini kimbembe kuoga mchana choo/bafu halina mabati
     
Loading...