Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vimbwanga vya miaka 35 ya Uhuru ya CCM.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mupirocin, Feb 6, 2012.

  1. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #1
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Katika hali ambayo watu hawakutarajia, Ijumaa watumishi wa hospital Peramiho walitangaziwa kuwa tar 5 waziri wa wanawake jinsia na watoto angetembelea hospital na angependa kuona ward za watoto na maternity.
    Bahati mbaya au nzuri waziri alizidiwa na sherehe mjini Songea akashindwa kufika lakini alituma wawakilishi kwa niaba yake.
    Katika hali isiyotarajiwa waziri huyu alitoa za juice, biscuits na sabuni. Kila mgonjwa alipewa item tatu, sabuni ilikuwa ni nusu mche.
    Mategemeo ya wengi angetoa machine za oxygen ambazo ndo tatizo kuu hapa, unfortunately waziri akatoa zawadi hizi.
    Pamoja kuwa zawadi ni zawadi lakini kama waziri anatakiwa kutatua matatizo ya kudumu kuliko kutoa zawadi ambazo zinaisha baada ya sekunde na hawatamkumbuka.
    Wanafanya mambo mengi sana yasiyoya msingi na wanatumia fedha nyingi sana za walipa kodi, afu ikifika wakati wa kusaidia walala hoi wanasaidia kwa kuwapa juice. CCM you have lost credibility to lead this country,
    poleni sana Watanzania
    Source: nilienda kutibiwa pale na kupata taarifa hii.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Feb 6, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Yani hapo katumia wastani wa elfu 80, basi!...wakati yeye kakamata perdiem za kutosha!...hakyanani wagonjwa nani kawatuma muugue!
     
  3. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #3
    Feb 6, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Laana kubwa hii na watu kujisahau .Eti aliwapa nini ? Lakini watu wa huko nao acha wavune hicho maana kila siku wao na CCM tuuuuuuuuuuuuuuuu
     
  4. M

    Maengo JF-Expert Member

    #4
    Feb 6, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtu anaumwa halafu eti wewe unampelekea sabuni, wap na wap?
     
  5. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #5
    Feb 6, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0

    Hii taarifa ni ya kutunga ndio maana haina mantiki katika maelezo/content yake.
     
  6. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #6
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kama ni ya kutunga mtafute mganga mkuu umuulize afu utaambiwa, ukweli daiama utabaki pale pale tu. Kiukweli Sofia Simba amedhdalilisha chama, huu ndo ukweli
     
  7. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #7
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ccm hawana jipya
     
  8. p

    politiki JF-Expert Member

    #8
    Feb 7, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    hakuna tofauti kati yake na bosi wake anatembea dunia nzima na kombe la matonya kuombakuomba wakati akijua wazi misaada
    hiyo haiwezi kutatua matatizo ya Tanzania kwani matatizo ya Tanzania yatatatuliwa na watanzania wenyewe na siyo watu kutoka nje.
     
  9. Kamakabuzi

    Kamakabuzi JF-Expert Member

    #9
    Feb 10, 2012
    Joined: Dec 3, 2007
    Messages: 1,347
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Imenikumbusha tangazo ninalosikia redioni siku hizi- MAJI/CHUMVI - CHUMVI/MAJI! Wananchi wanataka maji wanaletewa zahanati, wanataka barabara wanaletewa mbolea!
     
  10. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #10
    Feb 10, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    hahahahaaaa..........
    have you heard of the Clown land - not yet named?
     
Loading...