Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vimbwanga vya Fesibuku

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by NewDawnTz, Mar 11, 2011.

  1. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hizi teknolojia zinaleta mambo.

    Dogo anatumia jina la baba yake kwenye facebook yake matokeo yake mama mmoja wa makamo ambae nae ni memba wa facebook katika pitapita yake akakutana na facebook page na akamtumia dogo message na kumuuliza anaendeleaje na havbari za siku.

    Dogo akamuuliza mazeri kuwa mbona sina kumbukumbu kama nakufahamu sawia basi mama akaanza kushuka nondo "mie niko Morogoro, hunikumbuki wako wa zamani tuliachana wakati wewe umeenda kambini ujedani na kunitupa moja kwa moja na baadhi ya story za wakati wanafurahia ujana wao na mengine mengi".

    Dogo alipokuta ujumbe akaona haya makubwa sasa, ikabidi aweke wazi kuwa labda huyu mazaa alikuwa anamtafuta baba ake na kumpa mawasiliano nae...

    Jamani hizi facebook tuwe nazo makini......

    Weekend njema na facebook njema
     
  2. Nemo

    Nemo JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2011
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 562
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    Du.............Priceless!
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Nafikiri huu ujumbe ungeenda kule kule fb.
     
  4. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #4
    Mar 11, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Haituhusu watu wa MMU wapelekee huko huko kwa watoto
     
  5. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #5
    Mar 11, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    fesijelo
     
  6. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #6
    Mar 11, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Alafu upo Jamvini kuanzia kitambo, nitafuatilia na post zako nyingine.
     
Loading...