Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vilio na kusaga meno kwenye Ngome ya CHADEMA vyatawala pale mlimani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KIDUNDULIMA, Oct 25, 2010.

  1. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2010
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Ngome ya chadema imeingiwa na vilio na kusaga meno baada ya vijana wengi wenye usongo wa kuibwaga CCM kutoona majina yao kwenye orodha ya majina yaliyobadikwa kwenye jengo la Nkruma pale mlimani. "kwa kweli inasikitisha sana kutoonekana jina langu wakati mwaka 2005 nilipiga kura hapa hapa" Alilalama dada mmoja.

    Mwingine aliuliza "iwapo hajaona jina lake achukue hatua zipi ili kuhakikisha kuwa haki yake ya kupiga kura inapatikana" wenine walimshauri aende ofisi za NEC au awapigie simu. Cha kushangaza majina yamebandikwa lakini hakuna maelekezo kwa yule ambae hatakuta jina lake afanye nini.

    Kwa kweli dalili za uchakachuaji zimeanza kuonekana mapema kabisa.
     
  2. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Mbona nami sijaliona jina langu huku kwetu na sijasaga meno? Wewe ni CCM? Kwa nini unaonekana kuchekelea demokrasia inapopindishwa na serikali ya CCM?
     
  3. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    You are not serious!! Umenikitisha binafsi kama unaona ni poa tu kunyimwa haki ya kuchagua viongozi uwapendao watakaotuongoza taifa miaka 5 ijayo
     
  4. e

    emalau JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2010
    Joined: Apr 25, 2009
    Messages: 961
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 45
    Ngoja na mimi nikacheck la kwangu haya ya ya yaaaa !!!
     
  5. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    ingia website ya nec, muangalie kwanza, mi mwenyewe niliangalia kwa kupanic sikuliona ila baadae nilifanikiwa kuliona
     
  6. M

    Mkombozi JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2010
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 606
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    unajua mi nashangaa sana.Ukiona mtu hajaona jina lake msaidie kuingiza namba zake kwenye mtandao wa NEC itakupa majibu.Ila kituoni unaweza ukaruka jina lako kumbe lipo.Pia labda kwa mistake limtokea kituo cha karibu.
     
  7. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #7
    Oct 25, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Afuatilie kujua yamebandikwa katika jengo gani. Hata mwaka 2005 tuliojiandiksha kwenye kituo cha Dispensary majina yetu yalibandikwa huku LRD. Sasa si ajabu kwamba wale walioandikishwa Nkurumah, mwaka huu watapigia kura Library. wasifanye haraka kukata tamaa. Naamini haki yao haiwezi kupotea bure, wapite vyumba vyote vitakavyotumika kupigia kura waangalie kama majina yao yapo huko.
     
  8. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #8
    Oct 25, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Mtandao ndiyo jibu la uhakika na majina yote yatakuwepo tu.......
     
  9. SHUPAZA

    SHUPAZA JF-Expert Member

    #9
    Oct 25, 2010
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 549
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hizi ni dalili za kutaka kuchakachua tu matokeo kwanini majina hayaonekani
    au yamebandikwa vituo vingine?
     
  10. lm317

    lm317 JF-Expert Member

    #10
    Oct 25, 2010
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilikuwa na wasiwasi huo baada ya kutoliona jina langu na la wife kituoni lakini ndani ya mtandao lipo poa kabisa
     
  11. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #11
    Oct 25, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    nendeni mkapige kura, ccm wanavumisha sana kuhusu wizi wa kura ili kukatisha wapiga kura tamaa. kura muhimu , wizi siyo rahisi hivyo
     
  12. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #12
    Oct 25, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Kama hana uhakika jina lake lipo pale alipojiandikishia aende siku ya kupiga kura au ani PM namba yake nimuahikikishie kama lipo au la!
    Nina hakika kila mtu atapiga kura bila shida. Acha uoga
     
  13. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #13
    Oct 25, 2010
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kuna watu wamejiandikisha majina yao yamebandikwa yanaonesha wamekataliwa kupiga kura. Hivyo kucheki kwenye mtandao may mislead, nenda kituoni kuhakikisha
     
  14. F

    Froida JF-Expert Member

    #14
    Oct 25, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Angalia kwenye mtandao vile vile na kwenye karatasi wamebadilisha vituo kwa mfano kama ulikuwa A unaweza kuwa umewekewa upande wa B wafanye haraka kama hawaoni wameambia waende kwa msimamizi wa uchaguzi wapewe mawaidha wako wapi
     
  15. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #15
    Oct 25, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    duh makuu wizi tayari umeanza huo...ccm mwaka huu hawana lao....
     
  16. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #16
    Oct 25, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 160

    jamani mnafanya makosa website jina lipo ila ukienda ubaoni halipo.

    chondechonde wana jf muende ubaoni ukaangalie jina lako sio online jamani watu wana lia huku mtaani, leo nimekutana na dereva tax kaniambia jina lake alipo na amelala mika kaambiwa aende kesho waka pekue upya labda lipo ndani kwemye makaratasi.

    nilichukua id yake nika mchekia nikamuonyesha jina lako lipo hapohapo ila ccm wajanja watakuwa wamefuta jina ubaoni ili usiende kupiga kura na hii ndio sababu za hawa jamaa kunakili majina mtaani kutumia wajumbe wao.

     
  17. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #17
    Oct 25, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 160
    usha umia wewe, utapiga kura kwenye MTANDAO?
     
  18. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #18
    Oct 25, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Ndo tabu yakupumuliwa kisogoni hii
     
  19. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #19
    Oct 25, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    pia kwa wale ambao hawjaona majina hadi sasa kuna madaftari ya kudumu ya wapiga kura yameletwa kila kata na hata kila ofisi za vijiji unaruhusiwa kwenda kuhakikisha jina lako katika daftari la kudumu,wahi sasa kabla ya jumapili
     
  20. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #20
    Oct 25, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,965
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Hapo maanake wamepunguza kura za upinzani kwani wanajua chuo kikuu cha dsm wanafunzi wengi wangeweza kupigia upinzani na wachache ccm
     
Loading...