Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vilevi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by wakumbuli, May 21, 2010.

  1. w

    wakumbuli Senior Member

    #1
    May 21, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wana Jf naomba kuuliza hivi kuna uhusiano gani wa kunywa pombe tena zile kali kama konyagi,boss,valuu na nyingine jamii ya spirit,nimeona vijana wengi wakidai kuwa baada ya kunywa ukiwa kwenye game paformance yako inakuwa juu zaidi,je ni kweli
     
  2. d

    dave80 Member

    #2
    May 21, 2010
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Si kweli
     
  3. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #3
    May 21, 2010
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,008
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    Unazungumzia game gani? Kama ni soka lazima performance ishuke tu:frown:!
     
  4. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #4
    May 21, 2010
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Kwanini utuulize ilhali hiyo sio sumu basi jaribu ila usidindishe mb$$, k#m@ kwa jirani. Shauri lako
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    May 21, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,815
    Likes Received: 2,235
    Trophy Points: 280
    ama kweli
     
  6. T

    Tall JF-Expert Member

    #6
    May 22, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ha ha ha ha.
    1.Kumbuka game lile lisilo na watazamaji,hudhibitiwa na mishipa yako ya fahamu na mwenendo wa damu mwilini
    2.POMBE, inaingilia yote hayo mawili kwa hiyo ni lazima perfomance nayo itabadilika.
    3.Sikushauri unywe pombe kwajili ya game,tumia vitu vingine vyenye kuhamasisha game.
     
  7. T

    Tall JF-Expert Member

    #7
    May 22, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    duuuuh hiyo kali bazazi.
     
  8. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #8
    May 22, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135

    jaribu utapata jibu hapa utopata jibu sahihi kwa hili
     
  9. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #9
    May 22, 2010
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    SI kweli
     
Loading...