Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

vilaza

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by stevoh, Aug 10, 2012.

  1. stevoh

    stevoh JF-Expert Member

    #1
    Aug 10, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 2,920
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    vilaza: wakizinduka hapo ni ama
    wagonge meza au waunge mkono
    hoja wasiyoijua sio lazima kuhudhuria vikao kama
    hauwezi kuwakilisha waliokutuma.
    inawezekana sheria ya kinyonyaji ya
    kuhusu mafao ya wafanyakazi ilipita
    kwa style hii...!![​IMG]
     
  2. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,836
    Likes Received: 5,197
    Trophy Points: 280
    Kweli kabisa na siku wataota bungeni na kuanza kukimbia hadi kwa spika.
     
  3. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #3
    Aug 11, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,002
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Huu uzi unabaka na kunajisi hili eneo uhamishie kule kunakostahili yaani siasani.
     
Loading...