Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vilaza wanaotaka kujiunga na UDSM (angalia walivyochemka): haya ni matokeo ya UPE

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Pape, Feb 24, 2010.

  1. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,188
    Likes Received: 5,716
    Trophy Points: 280
    Duh !!!!kwa hiyo hawa jamaa ni kina nani?ndio wanaofanya kazi serikalini?
     
  3. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,629
    Trophy Points: 280
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Feb 24, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,188
    Likes Received: 5,716
    Trophy Points: 280
    shto eta?
     
  5. Injinia

    Injinia JF-Expert Member

    #5
    Feb 24, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 850
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh! Ila ungeziba majina yao maskini.
     
  6. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #6
    Feb 25, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    This tells u kwa nini watu wanaamua kwenda njia ya kina Nchimbi, Mkulo, Diallo etc.
     
  7. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #7
    Feb 25, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,629
    Trophy Points: 280
    Ukilaza halisi ni kufikiri kwamba watu Tanzania wanafeli/ wanashindwa mitihani kwa sababu ni vilaza. This is wha I call "blaming the victim".

    System yoyote inayoweza kufanya zaidi ya 70 ya watahiniwa kupata division 4 and 0 imefeli.

    Ni system inayofeli, si individuals.
     
  8. Modereta

    Modereta Senior Member

    #8
    Feb 25, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 163
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    TRUE and The opposite is also true, all should follow the LAW OF NORMAL DISTRIBUTION



     
  9. shejele

    shejele Senior Member

    #9
    Feb 25, 2010
    Joined: Aug 5, 2008
    Messages: 140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Halafu inaonekana wengi wao hawakufanya paper11, sasa sijui ndio kufeli kwa system kwenyewe huko!!
     
  10. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #10
    Feb 25, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    ????
     
  11. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #11
    Feb 25, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    hao ndio baadhi ya wasomi wanaotaka kujiunga na chuo chetu kikuu - UDSM
     
  12. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #12
    Feb 25, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    schadenfreude n. Pleasure derived from the misfortunes of others.
     
  13. m

    mnyakyusa JF-Expert Member

    #13
    Feb 25, 2010
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 245
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh......hawa kama ni wazazi basi wasiwalaumu watoto wao wanapofeli mitihani mashuleni na wao wawaonyeshe watoto wao matokeo yao........cheers
     
  14. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #14
    Feb 25, 2010
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    A E I O U someni kwa furaha! Kisomo chenye manufaa hicho adult learning ujue, hao sio vilaza bali wamejitahidi sana kwa usomaji wa Tanzania na namna ya kuassess. Utasomaje na njaa ya extended family nzima huku ofisini nao wanakung'ang'ania? Unakula kiatu kufuata kitabu library ambako kitabu kipya ni cha 1964? tena nacho unatoka kijijini umelala njiani siku tatu kuifikia library hiyo, ukalale kwa jamaa yako ambaye anataka mpige story usiku kucha halafu urudi nyumbani siku tatu na kama ni mwalimu hujui mshahara wako wa mezi jana utapata mwezi huu au mwezi kesho????? Bora kina mkulo na Dialo na Nchimbi walamua kujichimbia kariakoo na wakaibuka na Penye haba Dili (PhD).
     
  15. M

    Magehema JF-Expert Member

    #15
    Feb 25, 2010
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 446
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wundervoll! Ich mag diese Phrase
     
  16. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #16
    Feb 25, 2010
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,585
    Likes Received: 2,521
    Trophy Points: 280
    SASA jamii forums na kijerumani wapi na wapi?
     
  17. M

    Magehema JF-Expert Member

    #17
    Feb 25, 2010
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 446
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Traurig
     
  18. R

    Raymond Phedson Member

    #18
    Mar 10, 2010
    Joined: Dec 24, 2008
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    UDSM iko juu ktk ubora wa elimu tz na africa
    vya binafsi sifuri hatii mguu kwa chuo mama
    mnaonaje hili ukizingatia rpoti za mitandao kuhusu rank.
     
Loading...