Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vikongwe wafurika kumlaki Mkama

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Yericko Nyerere, May 16, 2011.

  1. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #1
    May 16, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    Nikama miujiza! Kwaharaka ukiona nikama vile taasisi ya kulea vikonge ikijiandaa kuwapa msaada wazee hao kwajinzi walivyo na furaha wakiimba nyimbo za kisukuma! Katu kwamacho yangu ya nyama sijaona kijana au mtu wa makamo labda kijana alikuwa ni Nape na mkama. Chanzo tbc Bunda!
     
  2. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #2
    May 16, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    nimeona kwenye tbc sasa hivi
     
  3. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #3
    May 16, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 907
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    CCM kwisheniiiiiiiii, Nape atajiharia siku zake zikifika atapigwa chini na wazee wa magamba
     
  4. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #4
    May 16, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Sasa chama cha magamba chali!!
     
  5. z

    zamlock JF-Expert Member

    #5
    May 16, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    umenifurahisha mkuu kwa sababu nimetoka kujibu ujumbe wa mtu mmoja hapa jf kuwa kwenye mkutano wa mkama bunda ulijazwa na wazee waliosoma na mkama shule ya msingi na secondary kubalini kataeni ndivyo ilivyo
     
  6. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #6
    May 16, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,807
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    hao magamba wataendelewa kusapotiwa nawazee coz hao wazee ndo waliioona uzuri wa CCM chini ya mwalimu lakini sisi wengine we've only heard history sasa hivi CCM ni dudu liumalo usijaribu kulipa kidole
     
  7. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #7
    May 17, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    a hopeless party that will end up gnawing its teeth while a truly peoples party takes power amid relief to watanganyika. i have never loved you CCM. since i was young you thought i will join CHIPUKIZI as it was called then! but i threw away zile nguo za chipukizi na sikwenda kwenye mafunzo, mlishindwa kunivutia km ambavyo mpira wa makaratasi ulivyokuwa unanisuuza roho nikiucheza uwanjani, nenda kuzimu ccm buriani ccm
     
  8. VeronicaAmadu

    VeronicaAmadu Member

    #8
    May 17, 2011
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 98
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 25
    Tena si ajabu wanajua Nyerere bado ndo raisi wa Tanzania! No disrespect kwa wazee wetu but I hate to see them used by magamba na kurubuniwa kwa vipande vya Kanga kama tulivoona picha ya Napu akitoa mgao wa kanga Singida. Shame on u magamba stop humiliating our elderly with cheap bribes!!!
     
  9. katabu

    katabu JF-Expert Member

    #9
    May 17, 2011
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 299
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Wazee hawa, ni haki yao kabisa kumlaki mkama. Kwani bado wanaendelea kudumisha fikra za mwenyekiti wa chama. Akija kwetu Kibondo twn na Kasul twn na vijjni, watu watataka wamwone kisha wakaendelee na shughuli. Yaani tangu Mkulu wa nchi aseme kuwa umeme utakawia kwa sababu ya VIUMBE vilivyomo mtoni Malagalasi (vyura). Watu hatuna hamu kabisa!!
     
  10. katabu

    katabu JF-Expert Member

    #10
    May 17, 2011
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 299
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Wazee hawa, ni haki yao kabisa kumlaki mkama. Kwani bado wanaendelea kudumisha fikra za mwenyekiti wa chama. Akija kwetu Kibondo twn na Kasul twn na vijjni, watu watataka wamwone kisha wakaendelee na shughuli. Yaani tangu Mkulu wa nchi aseme kuwa umeme utakawia kwa sababu ya VIUMBE vilivyomo mtoni Malagalasi (vyura). Watu hatuna hamu kabisa!!
     
  11. M

    Makupa JF-Expert Member

    #11
    May 17, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Acheni siasa za kitoto kwani vikongwe sio watanzania?
     
  12. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #12
    May 17, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    wewe ndio uache utoto!mwanasiasa mzuri anayehitaji future nzuri hawekezi kwa vikongwe.
     
  13. M

    Makupa JF-Expert Member

    #13
    May 17, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    slaa ni kijana sio
     
  14. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #14
    May 17, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    mbowe,zitto,mnyika,lissu,lema,j.mbilinyi ni wazee sio.
    Wewe ni great thinker I guess!ninaposema kuwekeza kwa vijana namaanisha cdm inahutubia vijana,inavutia vijana
    inawapa madaraka vijana,inaenroll vijana e.t.c
    vijana ndio wapiga kura wa 2015 na kuendelea kwa hiyo chama kinachopendwa na vijana leo ndio kitakachoshika madaraka kesho(sio ter 18/5/2011)
    vikongwe wako ukingoni,kuna mambo mawili; moja hawatakuwepo ifikapo 2015,pili hawatajitokeza kutokana na mikimiki ya uchaguzi.

    nasikitika jf imevamiwa na vilaza wasioweza kupambanua mambo.ukitaka nikueleweshe kwa lugha yako ya kihindi ntafanya hivyo!!
     
  15. Nico1

    Nico1 JF-Expert Member

    #15
    May 17, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 649
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    hayo ndiyo magamba yenyewe
     
  16. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #16
    May 17, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,453
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    These days ni imekuwa vigumu sana kumobilize vijana. Hao wazee huwa wanapatiwa menu kidogo na sehemu nyingine arrangements zinafanywa wanapata local brew basi life goes on..
     
  17. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #17
    May 17, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,453
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Nakubalina na mtazamo wako. Kuna watu humu JF ni kama vile wanalazimishwa kuchangia. Simple reasoning tu mtu hawawezi kufanya.
     
  18. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #18
    May 17, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Aisee Makupa, zidumu fikra za Mwenyekiti...? Itikia basi...c unakumbuka kiitikio chake....hahahah!!!!
     
  19. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #19
    May 17, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Kijana huheshimu wazee! Hii kali nimecheka sana!
     
  20. Tympa

    Tympa Member

    #20
    May 17, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sii muda mrefu tutasherekea ukompozi mpya wa watanzania. kifo cha cc-magamba kii mlangoni.
     
Loading...