Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vikombe vya tiba vinavyozuka huku na kule vinakuja kushusha imani ya watu kwa Mungu wa kweli!

Discussion in 'JF Doctor' started by binti ashura, Mar 30, 2011.

  1. b

    binti ashura Senior Member

    #1
    Mar 30, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 120
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu katika jf mimi ninapenda kuwajurisha ya kwamba hizi ni nyakati za mwisho, tumezoea kusikia kuwa hizi ni nyakati za mwisho lakini hazikulinganishwa na hizi za sasa. mimi napenda kuwajurisha kuwa kuna njia moja tu ya kujihakikishia usalama wa hatima ya maisha yetu na usalama wetuni kujikabidhi kwa bwana yesu. tujisalimishe kwa yesu huko ndiko tutakapokuwa salama! vinginevyo ibirisi atayafanya maisha yetu kama viumbe wa kuchezea kama panya wa majaribio ya kisayansi. kwa wale wavuvi wanajua namna ya kuvua samaki kwa kutumia ndoana, hivyo ndivyo shetani avuavyo watu. anaweka chambo kidogo unaona kama unafaidi lakinindiyo unakamatwa mpaka mwisho hivyo.
    yesu ni njia ya kwendea mbinguni ukimwamini ujue umechagua fungu lililojema!. wapendwa nawatakia kila kheri kwa mwenyezi Mungu.
     
  2. C

    Coletha Member

    #2
    Mar 30, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baambie baelewe papa, mutu ukiwa na Imani thabiti hautatetereka. Dawa ni moja tu kumrudia Mungu kumwamini na kutii amri zake 'kwa imani yote yanawezekana'. Mwenye sikio na asikie
     
  3. e

    ejogo JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2011
    Joined: Dec 19, 2009
    Messages: 994
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hizo Nyakati za mwisho ni kwa bongo tu! maana nchi nyingine hakuna hayo ya vikombe. Watanzania tumekata tamaa ya maisha kwani ni magumu na magonjwa yanatuzidi ndio maana akitokea mwingira tunakimbilia, akitokea lusekero tumejaa, akitokea babu ndio kabisaa. Maisha yakiboreka haya mambo nayo yatapungua.
     
  4. Kamakabuzi

    Kamakabuzi JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2011
    Joined: Dec 3, 2007
    Messages: 1,347
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mimi nadhani kuna wanaosaidia kuimarisha imani. Babu anasema, unapokunywa dawa na kupona mtizame Mungu si mwanadamu! (maana yeke mwamini Mungu si binadamu). Babu anasema mimi si mganga wala sitibu, kinachotibu ni neno la Mungu lililowekwa kwenye mti huo (maana yake amini kuwa neno la Mungu ndilo uzima).
    Je hapo si anawaimarisha watu katika kumwamini Mungu?
    Angalieni na kusikiliza video zinazomhusu; msimhukumu kwa kitu ambacho hajafanya wala kusema.
     
  5. Kamakabuzi

    Kamakabuzi JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2011
    Joined: Dec 3, 2007
    Messages: 1,347
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Nchi nyingine hawana kikombe cha babu lakini wanakifuata Loliondo kwa babu.
    Huko maisha yalikoboreka kikombe hakipo lakini wanakifuta kwa babu;
    Au unafikiri wanaokunywa kikombe cha bau ni waTZ tu? Video ya The loliondo wonder part 2 imeonyesha watu wanaoongea kifaransa wakinywa kikombe!
     
  6. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #6
    Jun 21, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,533
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Kwa
    sababu, ukimkiri Yesu
    kwa kinywa chako ya kuwa ni
    Bwana, na kuamini moyoni
    mwako ya kuwa Mungu
    ...alimfufua katika wafu,
    utaokoka. Kwa kuwa, kila
    atakayeliitia Jina la Bwana
    ataokoka. Warumi 10:9,
    13.
     
Loading...