Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vikao vya madiwani willaya ya Hai kutofanyika mpaka Mbowe arudi toka USA!!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwikimbi, Aug 30, 2012.

  1. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Magazeti ya kesho yataandika hili, ukweli ni kuwa Mh. Mbowe anafanya makosa ya kiufundi dhidi ya wapinzani wake.

    Inasemekana huko hai madiwani wamekuja juu baada ya kupewa taarifa kuwa vikao muhimu kama vile kamati ya fedha havitafanyika mpaka Mh. Mbowe arudi toka ughaibuni aliko hivi sasa.

    Inawezekana hili limefanywa au kuamuliwa bila ridhaa yake lakini litakuchafua mwenyekiti
     
  2. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Bado sijaelewa Mbowe anaingia vipi. Quorum imetimia? if yes nani aliyeagiza Mbowe asubiriwe? sababu gani imetolewa?
     
  3. M

    MKOMBOZI1 Senior Member

    #3
    Aug 30, 2012
    Joined: Aug 22, 2012
    Messages: 175
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Chanzo kamili cha hii taarifa ni kipi?
     
  4. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #4
    Aug 30, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Rudia tena Mkuu, inamaana Kamanda Mbowe asipokuwepo mambo hayafanyiki kabisa hapo Hai??
     
  5. u

    usungilo JF-Expert Member

    #5
    Aug 30, 2012
    Joined: Aug 9, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    Mbona wanavyokuwa bungeni au bwenye vikao vya kamati za bunge mambo yanaendelea kama kawaida? Wabunge wenyewe huwa hawahudhurii vikao vya halmashauri hata wakiwepo humu humu nchi, sembuse us? Hii habari ya kupikwa.
     
  6. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #6
    Aug 30, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Mkuu kadi yako ya CCM ni namba ngapi? naona umekuja na propaganda nyingine tena
     
  7. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #7
    Aug 30, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,621
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Mh. Mbowe mara nyingi huwa yupo nje ya jimbo lake la uchaguzi. Kwa mfano kimaisha/kikazi ni mkazi wa Dar, kibunge ni KUB hivyo anakuwa bungeni/Dodoma muda mwingi tu. Sasa muda huo wote hao madiwani huwa hawafanyi vikao?

    Aisee rudi studio....!!
     
  8. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #8
    Aug 30, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,621
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Bwana Nape Nnauye, hivi huwa unawapata wapi hawa watendaji/wasaidizi wako? Nauliza tu.
     
  9. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #9
    Aug 30, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,349
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 160
    Imekaa vibaya ,haijatulia.
     
  10. Ocheke

    Ocheke JF-Expert Member

    #10
    Aug 30, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 246
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Naona watu wa nape leo wamepanga wadeal na kilimanjaro maana wameanza na jafary meya wa moshi na hii ya mbowe kuhusu hai tunasubiri ya rombo naona ipo jikon nape anaikagua
     
Loading...