Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vikao vya dharula vya CC, NEC-CCM Kulikoni?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sheshejr, May 9, 2012.

  1. S

    Sheshejr JF-Expert Member

    #1
    May 9, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwa muda sasa nimekuwa nikisoma taarifa mbali mbali zinazohusu kambi hii dhoofu kisiasa kuwa kuna vikao vinavyotarajiwa kuanza muda wowote, wakuu na wasemaji wakambi hiyo kulikon na dharula hizi?
     
Loading...