Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

vikao vya baraza la mawaziri ni vya wazi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Polisi, Nov 29, 2010.

  1. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #1
    Nov 29, 2010
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    nimeanza kupevuka na kuijua siasa enzi za utawala wa mwinyi na mkapa. niliwahi kuambiwa kama siyo kusoma somewhere kuwa vikao vya baraza la mawaziri ni siri. Mliokuwa mmepevuka enzi za nyerere au wenye ufahamu kuhusu hili nitoeni ushamba maana nashangaa kuona baraza la mawaziri la jk habari zake zikitangazwa. naombeni muwe fare tu ni suala la ufahamu tu.

    mhe. mkiti wa jf naomba kuwasilisha
     
Loading...