Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vijitabia Kwenye Mapenzi.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Young African, Nov 9, 2010.

  1. Y

    Young African Member

    #1
    Nov 9, 2010
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna Baadhi Ya Mambo Nashindwa Kuyaelewa Kabisa Kwenye Mahusiano ya Kimapenzi:

    1. Ni kwanini watu wakiachana, Huwa Wenza hukashifiana sana mfano; Mwanaume gane wewe? Mwanamke mwenyewe Mbaya n.k

    2. Kama unampenzi wako unampenda sana, Inatokea unamtambulisha kwa Rafiki yako then msichana anatokea kumpenda sana Rafiki kuliko wewe....Unafanyaje?

    3. Je msichana anapokudanganya na kulala na mwanaume mwingine ni kwamba Uwezi kazi au?:shocked:
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    Nov 9, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    --wanakashifiana kwwa sababu mkataba wao umekwisha(maneno ya mkosaji)
    ---km anampenda rafiki ako basi mwache aende..mruhusu kiroho safi...kujifanya mgumu utakuja juta badaye ..mapenz ni sawa na pembe la ng'ombe.........
    --ukimkuta amelalana na mwngne basi ujue wewe una mapungufu au labda ni kunguru tu uyo huwez kumfugha wala kumridhisha ..kuruka ruka ni raha kwake.....cha muimu ukimfuma mwulize tu....KWANINI UMEFANYA IVI.....atatoa sababu makin
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Nov 9, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    I see
     
  4. PAS

    PAS JF-Expert Member

    #4
    Nov 9, 2010
    Joined: May 3, 2010
    Messages: 452
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kwanza karbu sana hapa jf...
    wenye tabia hiyo kwa upande wa wanaume mi naweza kusema kuwa hadi mta huyo akiongea mambo hayo ni kwamba hajiamini uanaume wake pia mwanaume rijali huwa haangalii nyuma kama dem ana makosa..
    kwa mwanamke uwa wao wanakuwa hawajielewi pia wengi wao huwa ni zarau..
    KUBWA ZAIDI KIUKWELI HUWA WAMEMISIANA COZ YA KUWA NA UUSIANO MUDA MREFU..
    HIVYO KILA MMOJA ANAKUWA ANAUMIA MOYO.
    .
    "maumivu ya mapenzi yanazidi msiba:by Banana zoro"
     
  5. PAS

    PAS JF-Expert Member

    #5
    Nov 9, 2010
    Joined: May 3, 2010
    Messages: 452
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    naona wajielezea wewe kwa sana duuh!!!!
     
  6. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #6
    Nov 9, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Huyu Rose 1980 avatar yake y akutubonyezea jicho imenifanya nami nimbonyezee kitufe...sijui kama ni sahihi nilivyofanya........Once a winker always a winker..............................
     
  7. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #7
    Nov 9, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Katika wote tulioachana sijawahi kumtukana hata mmoja na wengine nakutana nao kwenye masherehe ya harusi na sehemu nyingine nyingi na tena wengi wameshaolewa na wala sina chuki nao
     
  8. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #8
    Nov 9, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    kwa uelewa wako lazima uone ivo
    si kosa lako any way.
     
  9. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #9
    Nov 9, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    DO t again ......again n again...!!!!!!!!!
     
  10. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #10
    Nov 9, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Kijana Mwafrika bisha basi hodi...mbona umeingia moja kwa moja hadi chumbani?:nono::nono:
     
  11. chobu

    chobu JF-Expert Member

    #11
    Nov 9, 2010
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 277
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mwanaume wa ukweli hawi ki hivyo, mwanamke akishachukua rafiki yako huyo hafai.!!!!!!!!!!!!! Ukibembeleza una mapungufu makubwa sana!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  12. PAS

    PAS JF-Expert Member

    #12
    Nov 9, 2010
    Joined: May 3, 2010
    Messages: 452
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    aaahh mbona mkali ivo rose??
    au tumetupa jiwe gizani
     
  13. RR

    RR JF-Expert Member

    #13
    Nov 9, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    FL1
    This iko poa[​IMG]
     
  14. Y

    Young African Member

    #14
    Nov 9, 2010
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Heheheeeee Kweli maneno ya mkosaji!
    Lakini roho inauma sana hapo alafu ukizingatia Mpo Maeneo ya Pamoja labda kazi,chuo,shule au kwenye Biashara panakuwa hapatoshi.

    Izo nguvu za kuuliza izo ndio shida!!
     
  15. Y

    Young African Member

    #15
    Nov 9, 2010
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ehee!!
     
  16. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #16
    Nov 9, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    apana
    umetupa kwenye mwanga wa koroboi swet hat!!!!!!
     
  17. Y

    Young African Member

    #17
    Nov 9, 2010
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashukuru sana Ndugu Yangu.

    Kabisaaa Kijiamini ni tatizo kubwa mno linalosumbua wengi.
     
  18. Y

    Young African Member

    #18
    Nov 9, 2010
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kibweka Nadhani kwa upande wako Safi!
     
  19. Y

    Young African Member

    #19
    Nov 9, 2010
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Heheheheheee
     
  20. PAS

    PAS JF-Expert Member

    #20
    Nov 9, 2010
    Joined: May 3, 2010
    Messages: 452
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    mbona hukuliona hadi limekupata ma yf 2b
     
Loading...