Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vijipu ukeni

Discussion in 'JF Doctor' started by Mkomandaa, Mar 17, 2012.

  1. M

    Mkomandaa Member

    #1
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Wana JF nawaslimu. Nimeishi na mke wangu kwa miaka 33 sasa na tumebahatika kuwa na watoto na wajukuu kadhaa. Kama miaka 5 iliyopita mke wangu alianza kupata vipele ukeni hadi kufanya ule mchezo wetu wa faraghani usiwezekane. Tumeenda hospitali tatu tofauti kwa vipimo. Nyakati zote ameambiwa mkojo wake ni mchafu na kupewa dawa. Ingawaje mimi sikuonekana na tatizo nilishauriwa nami nitumie dawa hizo kwa tahadhari na nikafanya hivyo. Miaka mitano ni mingi vipele ikawa siyo vipele tena ila ni vijipu. Mke wangu akisafiri mahala pa kukaa kiasi cha wiki mbili hivi vijipu ukeni vinapotea kabisa. Akinuia tu kurudi nyumbani niliko vijipu vinaanza usiku huohuo kiasi kwamba akifika nyumbani vijipu viko palepale na ile kazi haifanyiki. Nilifanya kama kumvizia akiwa kule mbali nikamkuta ni mzima wa afya. Kama nimefika asubuhi haifiki saa nane tayari vijipu vimeanza.


    Nimehangaika hata kienyeji hakuna mafanikio. Naamini hapa jamvini kuna wataalaam wa fani zote. Naomba kujua ni ugonjwa gani huu ambao hauniambukizi mimi?. Na tiba ya ugonjwa huu ni nini?
     
  2. Bambanza jr.

    Bambanza jr. JF-Expert Member

    #2
    Mar 17, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 356
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Usijali mzee, nakuita hivyo kwan miaka uliyoishi na mkeo ndo yangu! "tunayaweza yote ktk yeye atutiae nguvu" Mungu haangalii dini wala kabisa ntakuombea na mtarudi tena kwenye furaha yenu.
     
  3. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #3
    Mar 18, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,645
    Likes Received: 1,229
    Trophy Points: 280
    Pole sana lakini usikate tamaa naamini watalaam watakuja halafu ufumbuzi utapatikana
     
  4. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #4
    Mar 18, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nadhani ni majaribu yakiimani unayapitia, pole sana ila usikate tamaa mtegemee mungu ktk kila jambo,
     
  5. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #5
    Mar 18, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    hii kidogo ni kali-kama akiwa mbali na wewe anapona-ukiwepo anavipata-
    ngoja wataalamu waje wakupe data za haya mambo-POLE mkuu
     
  6. PATOXIC

    PATOXIC Member

    #6
    Mar 18, 2012
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mzee chunguza wapi ulikosea uombe radhi km ni binadamu fanya hivyo haraka mzee. muombe Mungu atakuonyesha njia.
     
  7. Companero

    Companero Platinum Member

    #7
    Mar 18, 2012
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    tatizo la kisaikolojia/kisaikosomatiki
     
  8. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #8
    Mar 19, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    apo kuna nguvu za binadamu........jaribuni kumtegemea Mungu..jengeni imani iyo ww na mkeo na jaribu ilo mtalishinda...
     
  9. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #9
    Mar 19, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hizi ni dalili za UKIMWI...
     
  10. m

    mzighani Senior Member

    #10
    Mar 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    pole sana kwa wakati huu mgumu kwako, labda mungu anakupa majaribu na wewe jitahidi huenda ukashinda
     
  11. M

    Mkomandaa Member

    #11
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    :lock1: Kigogo tatizo hili siyo ngoma (Ukimwi) kwani tumepima sote mara tatu tuko hasi (-ve) kabisa. Saidieni jamani nyumba yangu haiko kawaida.
     
  12. MBUTAIYO

    MBUTAIYO JF-Expert Member

    #12
    Mar 19, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 473
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Pole sana mkuu,
    Wataalam watakupa ushauri, wapo hapa JF kibao.
    Usisahau kuwawekea picha kamili, kwani itawarahisishia kazi.
     
  13. K

    KIDOSHO Member

    #13
    Mar 19, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kwani una nyumba ndogo? au kama hauna ku8na mtu alikutaka ukamkataa??? pole saNA KIKUBWA piga maombi sana kwa imani
     
  14. M

    Mr.Busta JF-Expert Member

    #14
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    pole sana mkuu!
     
  15. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #15
    Mar 20, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Pole sana mkuu acha tuendelee kusikilizia wazoefu watupe data....
     
  16. Ladyheart

    Ladyheart Member

    #16
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 30, 2009
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwanza pole sana kwa hayo matatizo,pili hebu kumbuka kabla ya tatizo,hukua na nyumba ndogo,?kwani nahisi ni mambo ya kibinadamu kwani yaweza ulimuumiza mwanamke uliyekuwa nae,nae akaamua kukukomoa kwa style hy...but zidi kumuomba mungu atakusaidia.
     
  17. M

    Mkomandaa Member

    #17
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Ladyheart naona kama wewe umtabiri wa aina fulani. Nilikuwa na N-ndogo niliyoachana nayo 2008. Sijaonana nayo tokea wakati huo. Hivyo yaweza kweli kuwa kiini cha tatizo. Naomba ufunguke zaidi kuhusu ufumbuzi. Kumbuka mifano uliyopata kuiona au kusikia na kwamba walifanya nini nami nifuate nyayo huenda nikapata afueni. Maombi pia siachi. Ni vigumu kuishi ndani kama mgane.
     
  18. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #18
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ebu mPM mzizi mkavu
     
  19. Nebisirwe

    Nebisirwe Senior Member

    #19
    Mar 20, 2012
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu yangu salama? unachoelezwa na qiote hapa juu ni sahihi kabisa kuna mambo ya nguvu za giza hapa sio bure kwani huoni hakiwa mbali nawewe yuko salama? haujaeleza kama vinamsumbua kwa kumuuma maana naona inawezekana ni kukuzuia wewe usifaidi matunda ya ndoa yako. USHAURI kama unaweza angalia television ya "Emmananuel tv" tafuta kwenye mtandao SCOAN utapata watu ambao walikua na matatizazo kama hayo nao wamepona. KUMBUKA KUTENDA DHAMBI KUSIKUFANYE UMKIMBE MUNGU ILA MKIMBILIE MUNGU YEYE ANAKUPENDA UWE MZIMA. Kwake yeye aliye juu ni kazi rahisi.
     
  20. REMSA

    REMSA JF-Expert Member

    #20
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,555
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Acha dhambi mkimbilie Yesu uokoke wewe na nyumba yako,huko ndiko kwenye uponyaji wa
    ndoa yako
     
Loading...