Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vijimambo vya shemeji!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Rah_sputin, Dec 12, 2009.

  1. Rah_sputin

    Rah_sputin Member

    #1
    Dec 12, 2009
    Joined: Nov 3, 2009
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ninaye shemeji ambaye anatutia aibu sana sisi kwenye ukoo wetu.

    Yeye hujifanya mtu wa heshima nyingi,ana cheo kikubwa, mali na kila kitu.ana mke na watoto na kila ambacho mtu angetamani akipate. Tatizo lake ni moja - kutaka kila sketi aionayo.tukianza na nyumbani kwake...

    Hakuna mfanyakazi wa kike anaacha kumtaka kimapenzi. Kazini kwake kamaliza wanawake wote. Kibaya sasa anaanza kunyemelea ndugu zake wa damu!

    Amekuwa akimlea binti mmoja yatima ambaye ni mwana wa shangazie - yaani binamu take. Amemsomesha hadi akamaliza. Sasa anamdai ujira wa mapenzi. Je huyu binti afanyeje? Amemkatalia lakini jamaa kakomaa tu. Binti kahama hadi nyumbani. Binti ni mcha mungu sana na hataki katakata kujiingiza kwenye uchafu huu wa binamu ambaye kwanza kamlea kama baba maana analingana na watoto wa huyu shemeji.

    Mshaurini huyu yatima.
     
  2. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #2
    Dec 12, 2009
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,539
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Tatizo munamuogopa sababu ana vijisenti,pia mmekuwa wanafiki kwa kuwa mnashindwa kumweka kiti moto live,haingii akilini ukoo wote mnanyea wakati ndugu yenu anaendeleza uchafu.Mwambieni ukweli badala ya kulalamika pembeni.
     
  3. Rah_sputin

    Rah_sputin Member

    #3
    Dec 12, 2009
    Joined: Nov 3, 2009
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hasante kwaushauri.
    Tatizo siyo kuwa tunamuogopa.tatizo ni kuwa ni mjanja sana kwa kuruka vihunzi akiulizwa na hakawii kusema wanamsingizia.wasichana wa kazi ambao wanamkataa basi atazusha tafrani hapo nyumbani hadi wafukuzwe kazi.dada yetu alikuwa anamuamini sana shemeji na aliamini kila analomuambia.
    Hili la binamu sasa limemuumbua na hadi sasa limefikiswa kwa baba mzazi wa shemeji.bado tunasubiri itakuwaje.dada naye kaamua kuachana na mumewe huyu mkware. Tatizo, atawaambia nini watoto wake ambao sasa ni wakubwa?
     
  4. Penny

    Penny JF-Expert Member

    #4
    Dec 12, 2009
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 576
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Short and clear, awaambie tuu ukweli (nimeachana na babayenu kwa kuwa ni malaya) kama watoto ni wakubwa haya mambo wanayaelewa vizuri na watamchukia pia sana baba yao kwa tabia yake hiyo mbofu.
     
  5. Mvina

    Mvina JF-Expert Member

    #5
    Dec 12, 2009
    Joined: Aug 2, 2009
    Messages: 999
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Huyo binti aendelee kumcha bwana na asikubali kumvulia huyo mzee kijana kikubwa hapo ni msimamo tu.
     
  6. Rah_sputin

    Rah_sputin Member

    #6
    Dec 12, 2009
    Joined: Nov 3, 2009
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hichi ndicho nachohofia zaidi
     
  7. L

    Ledwin JF-Expert Member

    #7
    Dec 12, 2009
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 227
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    yana mwisho haya,wakati mwingine waweza sema ametupiwa pepo la ngono.
     
  8. Serendipity

    Serendipity JF-Expert Member

    #8
    Dec 13, 2009
    Joined: Jan 24, 2009
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mkalisheni kikao cha ukoo msuluishe mambo, kama mnamuogopa atawatembelea ukoo wote awamalize!
     
  9. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #9
    Dec 13, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Mlengesheni mtego tu..abambwe live siku moja na apewe dispilini, then atakoma ubishi.

    Hela zake zisiwalevye nyie watu!

    Umasikini nao bana ni shida sana!
     
  10. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #10
    Dec 13, 2009
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Fanyeni maombi, kwa Mungu hakuna linaloshindiakana, namshauri mke wake afunge na kuomba bila kuchoka ataacha tu huu ufirauni.
     
  11. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #11
    Dec 13, 2009
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    sijui nimlaumu mama kwa uzembe?

    wameishi kipindi chote mpaka watoto wanakuwa hajajua tabia ya mmewe? kwanini mwanaume ndo azushe tafrani kwa housegirl? hata mwanamke hakushtuka mahousegirl wanaondoka kwa same reason?

    kazini siwezi sema maana hayo tunakutana nayo huku maofisini lkn home mama ndo anamjua housefirl kuliko baba.
     
  12. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #12
    Dec 13, 2009
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    hata katika vitabu vya dini kwa wale wakiristu (Bible) mwanamke aliye na hekima huijenga nyumba yake naye aliye mpumbavu huibomoa nyumba yake mwenyewe. amechelewa nalkn ana nafasi bado kama atasugua goti.
     
  13. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #13
    Dec 13, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,054
    Likes Received: 14,275
    Trophy Points: 280
    mhhh.
     
  14. Uda'a

    Uda'a JF-Expert Member

    #14
    Dec 13, 2009
    Joined: Jun 27, 2007
    Messages: 221
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ana mapepo huyo!!!! Mleteeni wachungaji aombewe!

    Mi kuna mmoja namfuhamu anaishi kanda ya kati..... nadhani yeye ni zadi ya huyu, tabia chafu sana hii.
     
  15. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #15
    Dec 13, 2009
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Huu si uamuzi wa busara, ifike wakati tuwe na tahadhari kwamba kutokana na vyakula mbalimbali watu wanavyokula siku hizi yaweza kuwa ameathirika ki afya (ana nguvu za kiume kuliko anavyohitaji).Mtu huyu anastahili msaada, kwanza aonane na medical doctor halafu kama tatizo halitojulikana waende tiba asilia.

    Kama huyo bi mkubwa huyo ni mume wa ujana wake nina hakika kama ingekuwa tabia yake kutoka mwanzao angekuwa ameishaifahamu kwa kuwa ni tabia mpya msi mzire huyo mpiganaji kuna familia zingine zina matatizo strikers kama hao wana hitajika sana, hiyo ni lulu isipotezwe.
     
  16. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #16
    Dec 13, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    kama ni wewe pole sana na pia kama ni mwingine unamsemea mpe pia pole
     
  17. Rah_sputin

    Rah_sputin Member

    #17
    Dec 14, 2009
    Joined: Nov 3, 2009
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante,,,, ila unamaanisha nini?
     
  18. kimatire

    kimatire JF-Expert Member

    #18
    Dec 14, 2009
    Joined: Nov 27, 2008
    Messages: 365
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Usidanganyike kunguru daima hafugiki na maji hayasahau kale yake.Watoto wa nyoka nao ni nyoka tu.Wakikua watafanya hayo hayo ya baba yao.Kuna udhaifu umejificha katika hili,ukiachia tabia za mtu binafsi kuna mapungufu katika ndoa yawezayo kusababisha hali hii.Twaweza kumlaumu saana huyu baba kumbe taabu ni ya mama hajasimama katika nafasi yake kama mke wa ndoa.

    Lipo jambo linalokosekana ndani ya ndoa na wala si ukware wa huyo shemejiyo.Hata hivyo nawe huko kwa shemejio unakutakia nini ??Ili hali unajua nawe yatakukuta kwa upande wako pia.
     
  19. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #19
    Dec 14, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    .....Inaonekana huyu,kuna stages fulani katika maisha aliziruka!
     
  20. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #20
    Dec 14, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,687
    Trophy Points: 280
    In other words, haya mambo kayaanzia ukubwani!
     
Loading...