Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vijimambo katika mahusiano ya kimapenzi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mbavu za Mbwa, Feb 27, 2011.

  1. M

    Mbavu za Mbwa JF-Expert Member

    #1
    Feb 27, 2011
    Joined: Jan 2, 2011
    Messages: 245
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    Katika mapenzi mambo mengi ya kufurahisha na pengine kusikitisha hutokea. Si ajabu wengine hupigana na hata kufikishana polisi then mahakamani. Wana jukwaa, leo hii ningependa tuelezane jambo hili"ingawa inaweza ikawa ni mambo ya chumbani zaidi". Swali lenyewe ni hili! NI NENO GANI ULILOWAHI KUELEZWA NA MPENZI WAKO LIKAKUUMA SANA AMA LIKAKUFURAHISHA SANA NA HUTOWEZA KULISAHAU KAMWE. Karibuni!!!!!!!
     
  2. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #2
    Feb 27, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    aaaahh sory nimekosea njia,kumbe sina mpenzi
     
  3. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #3
    Feb 27, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...you are the best thing that ever happened to me.....whether he meant it or not......it meant a lot to my self esteem.
    wewe je? :wink2::rain:
     
  4. K

    KAUMZA JF-Expert Member

    #4
    Feb 27, 2011
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 688
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Ninakumbuka vema ilikuwa siku chache kabla ya harusi yangu kijijini kwetu, mimi nikiwa finalist UDSM na mchumba(mke wangu kwa sasa) alipokuja Hall 5 chumba namba 1279 na ktk maongezi yetu alinieleza"Bikra yangu ndo itakayokuwa zawadi yangu kwako siku ya harusi yetu mimi na wewe". Enzi hizo alikuwa akisoma Morogoro chuo cha ualimu. Nashukuru, alichoniahidi ndo nilichokikuta.
     
  5. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #5
    Feb 27, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Atakayejaribu kukuiba nitamtandika na hii nyundo niloshika!!!:A S 13:
     
  6. K

    KAUMZA JF-Expert Member

    #6
    Feb 27, 2011
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 688
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Miaka michache iliyopita nilikuwa mwanachama wa magazeti ya JITAMBUE na MSAURI WAKO. Kuna siku nilisoma kisa cha dada mmoja ambaye alieleza kuwa alitaka kujiua kwa kuwa mpenzi wake kamwambia kuwa ana uchi mkubwa sana kiasi kwamba kibamia chake hakifai kitu. Sipati picha maumivu aliyoyapta mdada yule. Jamani, tuwe tunachagua maneno ya kuwaeleza wenzi wetu wawe marafiki, ndugu na hata jamaa zetu. Kauli nyingine, mpaka mwili unasisimka
     
  7. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #7
    Feb 28, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Siku demu wangu mpendwa aliponiambia 'sijawahi kufikiria kushiba ngono kama nilivyoshiba leo'. Alikula mikupuo mitatu na yote aliinjoi sana 'chakula' na kuridhika. Hiyo ndiyo siku aliyosema hataniacha kamwe na leo hii ndiye mama watoto wangu watatu.
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Feb 28, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Du! Kweli hii kauli haifai...
     
  9. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #9
    Feb 28, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    duh!! sikumbuki, nikikumbuka nitarudi
     
  10. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #10
    Feb 28, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    siku demu wangu aliponiambia wakati tunase* et ''MBONA SISIKII UTAMU KAMA ULE WA X-MCHUMBA WANGU'' niliamua kutomt*mb* tena kwa miez 6. Ila kwa sasa bado ninaye shauri ya wedding na limbwata alilonipa.
     
  11. Tumwe

    Tumwe Member

    #11
    Feb 28, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakika wakati shemeji yenu aliniambia hajawahi kufika nilipomfikisha cku hiyo...dah! nilijihisi kama waziri mkuu bungeni!!!!!!!:wink2:
     
  12. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #12
    Feb 28, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Ahahahaaah! Ina maana humpendi ila limbwata ndio inafanya kazi!
     
  13. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #13
    Feb 28, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Tehe tehe teheeeh!!
     
  14. D

    Do santos JF-Expert Member

    #14
    Feb 28, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 470
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Nikikumbuka natamani kuua mtu,nisiulizwe ni kumbukumbu mbaya kwangu
     
  15. K

    KAUMZA JF-Expert Member

    #15
    Feb 28, 2011
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 688
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Punguza hasira!!! Alikwambiaa nini?
     
  16. D

    Do santos JF-Expert Member

    #16
    Feb 28, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 470
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    hanitaki ana mtu mwengine anayempenda kuliko mie.Nilipanga kumuoa lakini ndo hivyo. Nilibembeleza lkn wapi kila nikikumbuka naumia sana.Hii thead yako imenitonesha kidonda
     
  17. jessetz

    jessetz Member

    #17
    Feb 28, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Me n u wont make it no more......halafu ni leo leo, nilitamani kufa, ndio natoka hospitali sasahv
     
  18. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #18
    Feb 28, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Duh!Pole sana!
     
  19. m

    mataka JF-Expert Member

    #19
    Feb 28, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 279
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Ilikuwa baada ya mwaka ya mahusiano yetu kuwa anataka niwe mke wake, na kuniambia b4 that alikuwa hamaanishi kusema ataniona. Na ameamua kuwa mkweli baada ya kuridhika na tabia yangu ilikuwa cku yake ya kuzaliwa,iliniuma kuona alikuwa ananidanganya na nilifurahi kuona amegundua hazina iliyojificha
     
  20. meddie

    meddie JF-Expert Member

    #20
    Feb 28, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 400
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    hapo juu nimesoma ya KAUMUZA nikafurahi sana kwa zawadi aliyopewa, niliposoma hii yako Bwana Quick furaha yote imekwisha! I think this is bad one. unataka kusema kwako mkeo alivutiwa na sex basi? Wataalamu wanasema miaka ya 40 na kuendelea wakati kichwa kimejaa vitu vingi kunauwezekano wa mwanaume kupungukiwa na nguvu zake za kiume, sasa mkeo atafanyaje ikikutokea?
     
Loading...