Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vijihuduma vya vodacom

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Tewe, Feb 16, 2012.

  1. T

    Tewe JF-Expert Member

    #1
    Feb 16, 2012
    Joined: Jan 11, 2008
    Messages: 662
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 45
    Wandugu naona msaada wa namna ya kujitoa kwenye vijihuduma vya kifisadi vya vodacom maana kila kukicha naletewa bili zisizo na maana, mara redio ya swaga , mara nyimbo. Sioni umuhimu zaidi ya kuliwa pesa tafadhali anayefahamu namna ya kujitooa maana no.100 hawatoi ushilikiano kabisa
     
Loading...