Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vijana wetu wa airtel raising star huenda wakatutoa kimasomaso

Discussion in 'Sports' started by kazikubwa, Aug 14, 2012.

  1. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #1
    Aug 14, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mbando amewaambia Watanzania kupitia ITV Michezo leo kuwa timu ya vijana hao wamejiandaa vema na kutuhakikishia kutulea ushindi na sifa. Huenda machungu yetu ya Olimpiki yakapozwa na vijana hawa. Tuwaombee dua
     
Loading...