Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vijana wenzangu wa zamani-Kumbuka huu wimbo

Discussion in 'Entertainment' started by engmtolera, Dec 24, 2011.

  1. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #1
    Dec 24, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,059
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Hii nyimbo ni mahususi kwa vijana wezangu wa zamani,kiukweli tulifaidi enzi hizo

    Nyimbo ni hii hapa

    Niwewe mpenzi duniani ee, mwenye mwendo wa malingo na hatua za hesabu.

    Nifanye nini duniani eee,ujue nakupenda wala kamwe sitakwacha.

    Nangoja nini duniani eee,bila kuwa na wewe mwenye shingo ya upangax2


    Fahari yako nakusifu eee kwa sura yako safi mwenye shingo ya upanga.

    oooooo ninayo ya muhimu dada ooo njooo nikweleze ee mwenzangu ooo


    kiitikio
    Nateseka kungoja fanya uje kwa haraka ni wewe mpenzi wangu mwenye shingo ya upanga.

    mwimbaji
    Mwenye mwendo wa malingooo hatua za hesabu tabia ya pekee mwenye shingo ya upanga

    kiitikio
    Nateseka kungoja fanya uje kwa haraka ni wewe mpenzi wangu mwenye shingo ya upanga.

    mwimbaji
    sinta kwachaa,sinta kwachaaa,sinta kwachaaa,sinta kwachaaa ooo

    kiitikio
    Nateseka kungoja fanya uje kwa haraka ni wewe mpenzi wangu mwenye shingo ya upanga.
    mwisho

    hapo sasa ni ngoma kwenda mbele,Makuti oyeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee,masika toleranga oyeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee

    nakumbuka mbari sana hususani ktk siku hizi sa sikukuu,kipindi hicho ngoma zinapigwa live(mzee bonzo-huyu bado yupo morogoro-chamwino mpiga gitaa)

    maisha yalikuwa magumu lakini hatuku yafikiria saaana
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Dec 24, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280

    Wingi na Umoja,sikumbuki hivi ni darasa la kwanza au la tatu?
     
  3. shizukan

    shizukan JF-Expert Member

    #3
    Dec 24, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 1,159
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Ebwana eee, Jamhuri Jazz hiyo. Kama unao baba weka hapa tudaunlodi mbona unanikumbusha mazao wakati mwenzio niko jangwani
     
  4. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #4
    Dec 24, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Ndo ring tone hapa kwangu! Ngoja niingie kwenye laptop 4 u all. Nadhani itakuwa zawadi bomba ya xmas wakuu
     
  5. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #5
    Dec 24, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    waeleze mkuu. Nami nilitaka kukomelea hapo. Umande hatari sana
     
  6. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #6
    Dec 24, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,059
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    pole sana mkuu,lakini hii ni moja ya kukufanya uhairishe kidogo maumivu ya jangwani-mafuriko

    wimbo ninao na nitauweka hapa,nashindwa jinsi ya kuuweka
     
  7. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #7
    Dec 24, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,059
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    kiswahili kigumu sana( sija sema HIZI NYIMBO-nimesema hii nyimbo)-huwezi sema hii wimbo-unasema huu wimbo) mliko lala mimi ndiko niliko amkia jamani
     
  8. 3D.

    3D. JF-Expert Member

    #8
    Dec 29, 2011
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,022
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huu ni mmoja wa nyimbo nizipendazo sana. Thanks Eng.
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Dec 29, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280

    Eng chutama tu,suruali ishakuvuka ukijaribu kusimama unazidi kujiaibisha,hayo maneno yako yaweke kwa kingeleza,hivi tunasema this songs au this song? Pitia tena umoja na wingi mwambie hata mdogo wako wa darasa la tatu akupe pindi kidogo
     
Loading...