Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vijana wenzangu, hii inasikitisha

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by marhaba, Apr 8, 2011.

  1. marhaba

    marhaba JF-Expert Member

    #1
    Apr 8, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 583
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Wote tunaamini kua vijana ni nguvu kazi kwa taifa ila vijana hawa memberz wa group ya kwenye facebook ya " facebook9tliveshow " Wanatutia madoa vijana wenzao, group hii hawana jipya zaidi ya kuongea ngona na kuweka picha za ngono. wasichana kwa wavulana kufanya ngono ya maneno hadharani bila kificho au kutoa comment mbya kwenye picha za ngono, kiukweli inasikitisha. naaamini hapa hatujengi bali tunabomoa tena kwa mabomu na wala si nyundo. muda wanaoupoteza vijana hawa wangeweza kufanya mengi ya msingi au kuperuzi forum zenye akili kama jf. wanajamvi mnasemaje.
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Apr 8, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Ujana maji ya moto, ukiuchezea utaungua.
     
  3. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #3
    Apr 8, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Naunga mkono hoja! Ila wkt mwngne cfa za kjinga ndo znawasumbua!
     
  4. marhaba

    marhaba JF-Expert Member

    #4
    Apr 8, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 583
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Ni upumbavu kabisa afu mbya zaidi wanatumia majina yao ya asili bila aibu wala kificho..kweli ujana maji ya moto.
     
  5. ibraton

    ibraton Member

    #5
    Apr 8, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 90
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    ckia nkwambie labda kama wanafanya kwa hasara lakini kama inawaingizia hela mi nawasapoti''unajua wote hamuwezi kuwa watu wengine devils na lazima watu kama hao wawepo hili dunia iende vzuri wakikosekana hao walah kuna watu watakosa kazi humu duniani so hao wape moyo hili waendelee kufanya hyo biashara yao na ww uendelee kupata cha kusema''akili yako ipate chalenge ujue utawasaidia vpi au utaboreshaje biashara yako'
     
  6. m

    mwananyiha JF-Expert Member

    #6
    Apr 8, 2011
    Joined: Mar 11, 2008
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unaenda kwa vijana huko kufanya nini?
     
  7. NOT FOUND

    NOT FOUND Senior Member

    #7
    Apr 8, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Acha uzushi wewe, hilo group ni CLOSED, na mtu unaingia kwa kuomba, mbona hata hapa J.F kuna jukwaa la Mambo ya Kikubwa? Muombe Invisible ruksa ya kuingia then uone kilichomo!!
     
  8. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #8
    Apr 8, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    sifa za kijinga + ulimbukeni
     
  9. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #9
    Apr 8, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,427
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    nakushauri pia uwaingile uwapashe hukohuko, halafu utupe feedback ya response yao.
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Apr 8, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
    Labda alikuwa member wa hilo group..
     
  11. marhaba

    marhaba JF-Expert Member

    #11
    Apr 8, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 583
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Kuna kijana mmoja aliniambia ye ni member, na akafungua aka log in, nikajionea. afu ni kijana mdogo tuu, nikamuuliza unapata faida gani kuwa huko akasema mademu, najua kuhsu ngono, jinsi ya kufanya..
     
  12. S

    Sumu JF-Expert Member

    #12
    Apr 8, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 5,132
    Likes Received: 1,280
    Trophy Points: 280
    Crap!!!
     
  13. marhaba

    marhaba JF-Expert Member

    #13
    Apr 8, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 583
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    be specific plz. kip crap apo?
     
  14. S

    Sumu JF-Expert Member

    #14
    Apr 8, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 5,132
    Likes Received: 1,280
    Trophy Points: 280
    Wanachokifanya hao vijana kwenye hiyo facebook.
     
  15. Bubu Msemaovyo

    Bubu Msemaovyo JF-Expert Member

    #15
    Apr 8, 2011
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 3,436
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ndugu yangu Marhaba ukitaka kuvua samaki kwa ndoano unapaswa kuweka chambo kisha tumbukiza ndoano kwenye mto au ziwa unalotaka kuvua hao samaki. Ukitaka kuvua samaki ndoano haielekezwi angani. Hapa JF umekuja kushitaki vijana wenyewe wa kuwaambia wako Facebook, ndoano umeileta JF uvuvi unatakiwa Facebook hapa utavua nini kitoga, kambale, sangara au sato waendee huko huko. Mawazo yako ni mazuri sana lakini ujumbe huu hawataupata kwani hawapo JF kwani JF hatuzungumzii uhuni.:teeth:


     
  16. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #16
    Apr 8, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    ushauri mzuri.
     
  17. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #17
    Apr 8, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    serikali yenyewe hii lazima utegemee mambo kama haya..hii ni kutokana na kutokua na kazi za kufanya! wengine wapo tu maofisini wanasoma magazeti, mwisho wa siku anavuta chake, mwingine hana cha kufanya zaidi ya kufungua fb kwenye simu yake masaa yote
    kwakweli tunasafari ndefu sana ndugu yangu....
     
Loading...