Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vijana wawili wanamwaga mzigo airport mida hii

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Nov 1, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,627
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Katika kuhangaikia maisha aliyosema rais wetu naniii kwa kila mtanzania
    vijana wawili wamenyakwa jioni hii wakitoeka oman na oman air wakituhumiwa kubeba madawa ya kulevya
    na muda huu wamepelekwa chooni na mmoja wao ameshaanza kutema yale mambo yetu
    bwana ametoa
    gvt wanatwaa
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,213
    Likes Received: 5,494
    Trophy Points: 280
    Hao mbona leo usiku watakuwa wanakula bata Kempiski
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,627
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Heeeeheee so mpwa yawezekana pale ndio zimefika usiku wenyewe wanazichukua ...mmh uwezi jua bana hii nchi khe
     
  4. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,382
    Likes Received: 1,157
    Trophy Points: 280
    Sikujua kama bado watu wanaenda shamba siku hizi. Miaka ile ya 1990's watu wanaotoka shamba walitesa sana hapa mjini. Haya mkuu wape pole vijana ndo mambo yenyewe hayo ya Get Rich Or Die Tryin'
     
  5. Pezzonovante

    Pezzonovante JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2011
    Joined: May 1, 2008
    Messages: 643
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hakuna kesi hapo ushahidi hakuna kama tu tutakula wote somebody shout tule wole wooooooooooooooote
     
Loading...