Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

VIJANA WASOMI 'watanunuliwa'

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by VUTA-NKUVUTE, Oct 11, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Oct 11, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,465
    Likes Received: 2,666
    Trophy Points: 280
    Chama cha Mapinduzi kimeapa kuwa kitafanya kila kiwezalo kuwanunua vijana ndani na nje ya vyama vya upinzani ili kubaki madarakani. Katika ujumbe mfupi niliopokea leo kama 'Mwana-propaganda Mbobezi' chamani, kila mmoja wetu(sisi ambao tuna ushawishi wa kutosha) ahakikishe kuwa ananunua hata vijana wasomi kumi nchini Tanzania kutoka vyuoni na shuleni. Hii itafanya CCM ionekane ni sehemu iliyosheheni wasomi wengi.

    Mkakati huo unaratibiwa na viongozi wa juu wa Chama cha Mapinduzi wakioongozwa na Katibu Mkuu Wilson Mukama aliyeubuni. Ujumbe huo pia unaeleza kuwa itakaposhindikana kuwanunua wapya,waliopo wapandikizwe kwenye vyama vya siasa vyenye nguvu ili watwae nafasi za maamuzi ya kukwamisha vyama hivyo.

    TAARIFA YA NYONGEZA (Kwenye ujumbe huohuo): Mkutano wa kwanza wa Kamati Ndogo ya Kuratibu Uchaguzi wa Sumbawanga Mjini utafanyika siku ya Jumatano ijayo tarehe 17/10/2012 katika Ukumbi uleule wa Mikutano wa Siku zote kuanzia saa tatu asubuhi.Wajumbe mfike bila kukosa mkiwa na mawazo yenu ya kujenga chama.

    Nakala kwa: Mzee Tupatupa (nadhani ujumbe huu utakuwa umeshamfikia). Funguka Kamanda Mzee Tupatupa
     
  2. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,465
    Likes Received: 2,666
    Trophy Points: 280
    Ni kweli kabisa Mkuu. Kumbe Mashushushu tupo wengi ndani ya CCM? Basi wao wameshachelewa sana.Sina shaka na thread yako. Kazi nzuri. Unaujua Ukumbi 'uleule'? Ngoja niku-pm.
     
  3. m

    malaka JF-Expert Member

    #3
    Oct 11, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,317
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Utanunua mwili wa mtu sio roho na ufahamu wao. Vizuri sana mimi mmoja wao nipo hapa njooni mmninunue. Nataka nyumba gari na m50 bank.
     
  4. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #4
    Oct 11, 2012
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    sasa kama ccm wana hizi hela zote kwa ajili ya kuwanunua hawa vijana kwa nintu isifanye ambo ya maana dhen hawa vijana wakaipenda kwa ufanisi wake wa kisiasa katika kuleta maennndeleo.
    yani nikiiwaza hii ccm hua nahisi TZ tuna bahati mbaya kweli. yan hi ndo altenative ya jinsi ya kukikomboa chama chao?? sasa jiulizeni je altenative ya kuleta maendeleo kwa nchi ni ipi??
     
  5. M

    Mr jokes and serious Member

    #5
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 4, 2012
    Messages: 78
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tutafanya kama igunga wanaleta pesa tunakula ccm tunalala cdm watakiona 2015,na watakao pata nafasi za kusimamia uchaguzi kwa wale wa vijijini watusaidie kitu kimoja kwawale ambao awajui kusoma na kuandika kura zetu zile kwa cdm,walio wahi kusimamia watanielewa naongelea nini,ya tutakaba kila kona kuakikisha cdm tunaiweka madalakani.
     
  6. Iron Lady

    Iron Lady JF-Expert Member

    #6
    Oct 11, 2012
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 4,049
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Mimi hawatanipata hata wakiwa na pesa ya kiasi gani. naapa.
     
  7. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #7
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Wasomi ni viumbe gani? Wanaishi Tanzania hii?
     
  8. k

    kehesa maro Member

    #8
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    msomi mtu gani?asiejitambua,asietumia usomi wake manufaa kwa jamii,mwenye mtazamo hasi ? hapa sio chama,bali ni upeo.
     
Loading...