Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

vijana wanposema "majanga" wanamaanisha nini?

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by BAGAH, Apr 28, 2012.

  1. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #1
    Apr 28, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    sielewi ni salamu..ni tusi au ni kivip?...nawasikia watu siku hizi wanasema tu "majanga"...anaejua plz!
     
Loading...