Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vijana wanaowategeneza Dada/Mama zetu kucha.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by CtVKiLaZA, Nov 21, 2011.

  1. CtVKiLaZA

    CtVKiLaZA JF-Expert Member

    #1
    Nov 21, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wanajamii.
    Kuna vijana/wanaume wameamua kujiajiri katika mambo ya urembo. Wako katika saluni na wengine wanapita mitaani.

    Utamukuta dada/mama kavaa sketi/gauni fupi kakaa kwenye kiti huku baadha ya sehemu zake za mwili zikiwa nje. Kama mapaja, matiti, mgogo etc. Wakiti vijana wakiendele kuwatengeneza kucha za miguu au nyewele.

    Je hii ajira haiwezi ikawaathiri Vijana/wanaume kisaikolojia??? Maoni plz.
     
  2. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #2
    Nov 21, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hii ni kazi kaka, anayekaa ovyo anaitaka huyu apewe. Na vijana hao wana mambo mengi si nywele tu hivyo lazima tukubariane na hali hii na kama huwezi zoea mkataze mke wako asiende huko kama mimi nilivyofanya. Masai umeshawaona nyoka ananing'inia harafu mmama kaigeukia anasukwa. Dunia hii we acha yetu macho ....
     
  3. mafiakisiwani

    mafiakisiwani JF-Expert Member

    #3
    Nov 21, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hakuna chochote hapo,hii ni biashara inayofanywa katika nchi nyingine na madume ya mbegu bila wasiwasi wowote,kumfuata Cameron ni hiari yako kaka,haifungamani na kuwapaka rangi kucha zao.
     
  4. CtVKiLaZA

    CtVKiLaZA JF-Expert Member

    #4
    Nov 21, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    huyo nyoka huwa asumbui. Au na yeye anajua yuko ofsi kwa hiya anatulia.
     
  5. CtVKiLaZA

    CtVKiLaZA JF-Expert Member

    #5
    Nov 21, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    je hakuna madhara ya kukusa hisia ukiwa na mpenzi/mke??
     
  6. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #6
    Nov 21, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Nyoka anasumbua kama kawaida.Lakini ndio hivyo tena mwenyenyoka lazima akubali kuwa mpole maana ile ofisi ati.
     
  7. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #7
    Nov 21, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nia jira tu, kama wale dada zetu wanaotufanyia massage jijini. Wale ukitaka huduma zaidi hela inaongea. Vilevile, kwa vijana hao mama akitaka huduma zaidi, hela inaongea. Hamna tatizo kabisa
     
  8. CtVKiLaZA

    CtVKiLaZA JF-Expert Member

    #8
    Nov 21, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mmh! kazi kweli kweli
     
Loading...