Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vijana wanaopendwa kutunzwa na Mimama

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by HorsePower, Oct 21, 2011.

  1. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kwa Miaka ya hivi karibuni, kumekuwa na ongezeko kubwa la vijana kukupenda kutunzwa na kulelewa na mimama badala ya kuchapa kazi kwa mikono yao na kujiongezea kipato. Binafsi nina orodha ya majina ya vijana kadhaa mtaani wenye tabia kama hizi. Mnaweza kunisaidia sababu za tatizo hili?
     
  2. h

    hayaka JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sababu kubwa ni kuporomoka kwa maadili.
     
  3. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    leo ni ijumaa eehh!!!
     
  4. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    njaa mbaya sana kijana
     
  5. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #5
    Oct 21, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,411
    Likes Received: 9,109
    Trophy Points: 280
    Mambo ya Beijing.
     
  6. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #6
    Oct 21, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,148
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Wakiwezeshwa wanaweza....
     
  7. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #7
    Oct 21, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Tatizo maduu wengi wanapenda mshiko hayo mamamaa hayapendi mshiko kiviiile.
    Alafu maduu nao wanalelewa na vibabu.,
     
  8. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #8
    Oct 21, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,411
    Likes Received: 9,109
    Trophy Points: 280
    Hivi toka mimba inapotungwa tumboni huwa inatunzwa na nani na mpaka mnapozaliwa mpaka kukuwa kwenu na mpaka mnapozeeka mnatunzwa na nani? kuweni wa kweli. Mijanadume kutunzwa na "mi mama" hakukuanza leo wala hakutakwisha leo, ni "nature". Ni nani kati yenu toka anapokuwa tumboni mpaka hapo alipofika ambae hajawahi kutunzwa na "miji mama". Hiyo "miji mama" ndio mama zenu hao na mkiwaongea mfanye heshima na adabu, msijione leo mna uwezo wa kubofya hizi keyboard mkasahau waliowatunza toka tumboni.

    Hao baba zenu wanatunzwa na nani? Mnanchekesha!
     
  9. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #9
    Oct 21, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Tamaa ya vitu na kutaka kumiliki vitu wasivyokuwa na uwezo navyo,Uvivu wa kufanya kazi na kupenda vitu vya dezo,kuiga mambo ya magharibi,na kutokuwa na hofu ya mungu!
     
  10. the grate

    the grate JF-Expert Member

    #10
    Oct 21, 2011
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 205
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tehetehetehe...mmh
     
  11. lolyz

    lolyz JF-Expert Member

    #11
    Oct 21, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 325
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kujiendekeza tuu
     
  12. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #12
    Oct 21, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    leooooo leo leooooo leo, mtajiju mlioshabikia uzi huu,mi simo,byeeeeeeee
     
  13. P

    Punguli Member

    #13
    Oct 21, 2011
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 76
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwa upande mwingne, mijimama hyo ndo inayowatafuta vjana kwa bidii zote! Hcho ndo knachowashawsh vjana wawakbal krahc, coz hawana usumbufu kama hawa bnt wa kileo. .
     
  14. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #14
    Oct 21, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Tatizo ni UVIVU tu kwa hao vijana.
     
  15. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #15
    Oct 21, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Rafiki yangu HP...binadamu ana viungo vingi sana mwilini mwake ambavyo anaweza kuvitumia kupata/kujiongezea kipato, sio lazima mikono tuu!
     
  16. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #16
    Oct 21, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    tatizo ni ufinyu wa fikra na kupenda mkato katika maisha ...
     
  17. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #17
    Oct 21, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,840
    Likes Received: 3,005
    Trophy Points: 280
    Duh FF vipi tena mbona mkali kulikoni !.

     
  18. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #18
    Oct 21, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,411
    Likes Received: 9,109
    Trophy Points: 280
    Watu wanashindwa kuelewa kuwa kupenda mijimama ni process inayoanzia kutoka tumboni, mtu wa kwanza duniani unaeijuwa harufu yake na kuipenda ni ya "ji mama" hiyo hata iwe mbaya vipi, kwako ni njema. Imprint isiyofutika. Kwa mwanamme, awe mtoto, kijana au mzee kupenda mijimama ni "nature" na "mijimama" kulea awe mtoto, kijana au mzee ni nature yao. Cha ajabu ni nini? Mnanshangaza!
     
  19. RR

    RR JF-Expert Member

    #19
    Oct 21, 2011
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160

    Wajasiriamali .....
     
  20. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #20
    Oct 21, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Mimama itawaua hiyo.
     
Loading...