Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vijana walioko Mitaani kwa nini wasipewe kufanya zoezi la Sensa?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Inanambo, Jul 4, 2012.

  1. Inanambo

    Inanambo JF-Expert Member

    #1
    Jul 4, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,008
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Wapo vijana wengi mitaani wenye elimu nzuri tu na uadilifu kuliko hata waalimu. wako mitaani hawana kazi ya kufanya kwa sababu Serikali yao haiwatumii. Zipo kazi nyingi tuu kama vile za NIDA kuwapatia watanzania vitambulisho hadi leo hakuna kitambulisho' Zoezi la SENSA vijana hawa wangetafutwa wakapewa semina wanaweza kufanya hii kazi vizuri sana hata kuingiza data kwenye Kompyuta. Lakini hakuna wa kuwasemea japo wanajulikna wapo. Waalimu tayari wana Ajira yao. Kwa nini kuwapa kazi nyingine wakati wanatakiwa wawe kazini. Yaani serikali inaona bora shule zifungwe waalimu wapate kazi hii ili wasigome. Poleni vijana wa Tanzania.
     
  2. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #2
    Jul 4, 2012
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,882
    Likes Received: 432
    Trophy Points: 180
    mmoja alipitia dirishani alikosea kwenye uchaguzi hawana mwamana.....
     
  3. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #3
    Jul 4, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    mkuu naona hili suala la sensa linakuumiza sana kichwa,usikate tamaa kiasi hicho, mlango ukifungwa dirisha hufunguliwa
     
  4. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #4
    Jul 4, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    2meshachangia sana thread ka hii..thngs has alread been settled, ther is nthng we kan do about it..pole wewe na pole mimi.
     
  5. N

    Ndikwega JF-Expert Member

    #5
    Jul 4, 2012
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 3,833
    Likes Received: 965
    Trophy Points: 280
    Siku zote aliyenacho ndiye anaongezewa, asiyenacho hata kile kidogo cha kwake hunyang'anywa hususni kwa Serikali kama yetu hii ya Tanzania.Hili ndiyo tatizo la kutomjari mnyonge.
     
  6. n

    ndagabwene Member

    #6
    Jul 4, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nami naongeza hapo huyu jamaa anamatatizo ya kutoelewa kabla hajapewa mfano.walimu wala hawahitaji pole kwani kuwa na mshahara mdogo ndio kipimo tosha cha kukufanya uchakalike utafute kipato zaidi.hivi ulishajiuliza ingekuwaje kama walimu wangekuwa wanalipwa Tshs 3000000/=kwa mwezi hivi kazi ingefanyika kweli kama si kulala baa na kuoa wanawake wengi wala si utani miongoni mwa sekta ambazo wafanyakazi wake wanapenda maisha mazuri zaidi basi walimu wako mstari wa mbele.so usiwadis sana walimu please!
     
  7. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #7
    Jul 5, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    i love teacherz..mwah mwah mmmhwaaaA
     
  8. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #8
    Jul 5, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,794
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    I like it, what's your proffessional my friend? Are you done with college
     
  9. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #9
    Jul 5, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,872
    Likes Received: 5,273
    Trophy Points: 280
    Hiyo ya mateacher
     
  10. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #10
    Jul 6, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    am language expert.. I did b.a languages, am luking 4 a permanent employment, so far am aving a temporary one in one ov our tanzania media houses..hope i av kindly replied to ur query!!
     
  11. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #11
    Jul 6, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkuu mawazo mazuri sana,naunga mkono kwa 100%
     
  12. M

    Mbundenali Member

    #12
    Jul 6, 2012
    Joined: Jan 9, 2012
    Messages: 64
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    hapo mkuu kinachofanyika ni kwamba serikali inatambua sana kwamba vijana wengi hawana ajira. Lakini pia inatambua wazi kuwa haiwezi kumpa kazi njeti mtu asijekuwa na dhamana kama hao vijana. Kwa mfano ikitokea uharibifu wowote huyo kijana watambana vipi?
    Kwa hiyo amini usiamini hata hao walimu lazima kuna vigezo vitahitajikaka k.m tsd namba
    upo mkuu?
     
Loading...