Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vijana walioibuliwa na vodacom katika kusaka vipaji vya mpira wa miguu ni kanyaboya?

Discussion in 'Sports' started by RubenM, Oct 9, 2009.

  1. RubenM

    RubenM Senior Member

    #1
    Oct 9, 2009
    Joined: Apr 15, 2009
    Messages: 131
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :( Hii inashangaza,kama itakuwa kweli basi ni ajabu,jamani nipatieni majibu hivi wale washindi wa vodacom soccer academy ambao tuliwapigia kura ktk mwaka wa 2008,yule Mzanzibar & wawili wa mbeya(mmoja akitoka mby mjini & mwingine wilaya ya mbozi-mbeya) wako wapi? na lile shindano lilikuwa amka-lala au linaendelea? NIPENI MAJIBU...
     
  2. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Sasa wewe ndiye uko mbeya kwa hiyo una nafasi nzuri zaidi ya kutujuza... Tusaidie basi kama una taarifa yoyote mazee
     
  3. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Yule kijana wa Mbeya, ambaye alikuwa mshindi wa kwanza, sasa hivi yuko kwenye klabu moja huko Ubelgiji, amesajiliwa katika timu ya vijana (jina limenitoka) ya daraja la juu nchini humo. Wale wengine hata sijui wameishiwa wapi, labda ndo wameshakuwa kuku wa kienyeji
     
Loading...