Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vijana Waliofanya Mapenzi na Mbuzi, Kuozeshwa Mbuzi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MziziMkavu, Mar 8, 2010.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,538
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Vijana wawili wa nchini Msumbiji ambao walikamatwa wakifanya mapenzi na mbuzi wamefikishwa mahakamani lakini mmiliki wa mbuzi huyo anaitaka mahakama iamuru vijana hao walipe mahari na waozeshwe mbuzi huyo. Gazeti la serikali la nchini Msumbiji limeripoti kuwa vijana wawili wanaotuhumiwa kufanya mapenzi na mbuzi watapandishwa kizimbani kwa makosa ya jinai lakini mmiliki wa mbuzi huyo anataka taratibu za kimila zifanyike na wanaume hao waozeshwe mbuzi.

    Vijana hao wawili ambao majina yao wala umri wao haukutajwa, walikamatwa na polisi wakifanya kitendo hicho katika mji wa Mbucuta uliopo ukanda wa kati wa Msumbiji.

    "Mmoja wa vijana hao alikuwa uchi akikishikilia kichwa cha mbuzi wakati kijana mwingine alikuwa akifanya mapenzi na mbuzi huyo", alisema mmoja wa mashuhuda wa tukio hilo, Mario Creva alipokuwa akiongea na radio Msumbiji.

    Mwendesha mashtaka wa serikali amesema kuwa vijana hao wawili watapandishwa kizimbani hivi karibuni.

    Lakini mmiliki wa mbuzi huyo anaweza akafungua kesi nyingine akitaka vijana hao waozeshwe mbuzi huyo.

    Mmiliki wa mbuzi huyo anataka vijana hao walipe fidia kwa uharibifu wao na kisha waanze taratibu za kitamaduni kwa kulipa mahari kabla ya kuozeshwa mbuzi huyo.
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,152
    Likes Received: 5,360
    Trophy Points: 280
    Jamani....
    Hivi huu ukatili kwa wanyama utaisha lini?
     
  3. T

    Tall JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nadhani hii ni Bangi, ole wenu mnaovuta Bangi kuna siku mtajawaona mbuzi warembo ajabu.
     
  4. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Inaelekea msumbiji wanawakle ni adimu sana.
     
  5. y

    yegomwamba Member

    #5
    Mar 8, 2010
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Inaelekea msumbiji wanawakle ni adimu sana.Nawashauri hao vijana waje TZ maeneo ya uswazi palipo na warembo motomoto otherwise watajalala na mbwa ambapo ni hatari ukizingatia kuwa wanapofika kileleni hulazimika kugeuka opposite side.
     
  6. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #6
    Mar 8, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Hii imetulia..Kwa mtaji huu watu wataacha ufirauni.
     
  7. Sydney

    Sydney Senior Member

    #7
    Mar 8, 2010
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hao vijana inaelekea walikosa wanawake, ndio maana wakaamua kujaribu kwa mbuzi kama watapunguza hamu, lakini nina wasiwasi kama kweli wana akili timamu, naomba wakapimwe kwanza!
     
  8. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #8
    Mar 8, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Naona jamaa walikuwa na ukame wa mda mrefu sana kila wakitongoza wanapigwa vibuti wameamua kumalizia hamu zao kwa mbuzi dah hii adhabu ya kuwaozesha mbuzi ni nzuri sana maana huyo mbuzi hafai hata kuliwa kama wamepata na ujauzito hapo ndo balaa tena.
     
Loading...