Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vijana walia na rafu za UVCCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kupelwa, Aug 25, 2012.

  1. kupelwa

    kupelwa JF-Expert Member

    #1
    Aug 25, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 652
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    na Mwandishi wetu

    BAADHI ya vijana wanaowania uongozi kwenye Jumuiya ya Umoja wa Vijana wa Chama Cha Mapinduzi (UVCCM) wamelalamikia vitendo vya kuwabeba baadhi ya wagombea.

    Wakizungumza na Tanzania Daima kwa masharti ya kutotajwa majina yao walisema miongoni mwa rafu hizo ni kampeni zilizoanzwa kufanywa na wenzao kinyume cha taratibu za umoja huo.

    Walisema walianza kampeni hizo kwenye sherehe za Idd Pili zilizoandaliwa na Mbunge wa Ukonga, Eugene Mwaiposa (CCM) aliyewaalika baadhi ya wajumbe kwenye fukwe moja iliyopo Kawe jijini Dar es salaam.

    Walisema katika sherehe hiyo wagombea hao (majina tumeyahifadhi) ambao wanawania uenyekiti wa UVCCM Wilaya ya Ilala na unyekiti Mkoa wa Dar es Salaam walimwaga sera zao wakiomba wajumbe watakaoingia kwenye vikao vya maamuzi mkoani na wilayani wapitishe majina yao.
     
  2. sembuli

    sembuli JF-Expert Member

    #2
    Aug 25, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    huwezi kupanda boga ukavuna zabibu, Mtoto wa nyoka ni nyoka tu, hizi mbinu wanaiga kwa baba zao magamba
     
  3. kupelwa

    kupelwa JF-Expert Member

    #3
    Aug 25, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 652
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    uchaguzi huo kiini nacho sababu ya makundi ya walionacho na wasiokuwanancho na hapa ccm itataka iweke viongozi wao uvccm na si viongozi wa wanachama wa uvccm
     
  4. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #4
    Aug 25, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Endeleeni kulumbana sisi tunawasubiri 2015
     
  5. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #5
    Aug 25, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,342
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Huwezi kupata uongozi ccm bila kutoa rushwa,anyway acha wafu wazikane.
     
  6. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #6
    Aug 25, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hao UVccm Wanaolalamikia ni wajinga kwa sababu wanajua wazi mbinu zote ndani ya gujichama lao.MSOMI KIJANA KUWA CCM ANAAKILI YA MAITI.
     
  7. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #7
    Aug 25, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    huwa nawashangaa sana vijana wanaoishabikia CCM

    kwa miaka 50 CCM haijamkomboa Mtanzania labda kama wazazi walo ni mafisadi
    au walifaidika na ufisadi,
     
  8. t

    thatha JF-Expert Member

    #8
    Aug 25, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Kwa hiyo kuja kulalamika huku jf kunawasaidia nini?kwanini na wao wasifanye siasa?hawana ujasiri ndio mana wanaogopa hata kutaja majina yao
     
  9. kupelwa

    kupelwa JF-Expert Member

    #9
    Aug 25, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 652
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    hawajalalamika jamii forum, bali ni tafiti za gazeti la tanzania daima na taarifa alizoletewa mwadishi kuwa kuna viongozi ndani ya ccm wanapanga safu yao ua uvccm iliwapate kuiendesha wanavyotaka.
     
Loading...