Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vijana wachapa kazi Mbeya

Discussion in 'Jamii Photos' started by MaxShimba, Oct 8, 2011.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Oct 8, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  2. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,057
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Mbona ni ajira kwa watoto hiyo
    Huyu dogo hata darasa analijua kweli au atakaa alijue kwa mtaji huu
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,388
    Trophy Points: 280
    Ukatili kabisa huu. Halafu mawe ya Mbeya ni magumu sana.
    Ugumu wa maisha unatufanya tuishi maisha mafupi.
     
  4. Furaha Fedson

    Furaha Fedson Member

    #4
    Oct 8, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kazi ipo!
     
  5. N

    Natalie Senior Member

    #5
    Oct 8, 2011
    Joined: Sep 25, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kazi ngumu si kwamba itamuua mtu mapema, wengi wanakomaa kama watu wazima, akikupiga ngumi yake ni noma, wanakula hao, Mi nina rafiki yangu, mwanaume, yeye alitokea bush, yaani ana nguvu mpaka inashangaza, sijui alikuwa anafanya kazi gani hasa uko bush, kama humjui, utamwona mtoto wa mjini tu, kutokana na mafanikio ya kiuchumi katika umri wake mdogo, ila akikusukuma utasema labda ni robot sio binadamu.
     
  6. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #6
    Oct 8, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    ooooh, so sad jamani...
     
  7. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #7
    Oct 8, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Nilishawahi ona watoto flani wakihojiwa chunya huko kwenye machimbo ya dhahabu, mtoto akaulizwa namtangazaji wa ITV kwamba akifanikiwa kupata hiyo dhahabu pesa atafanyia nini, mtoto wa miaka km saba hivi akasema anatarajia KUOA. hiyo likuwa 1998. Mungu awajaze nguvu na kuwapa afya njema, nikiwaona roho inaniuma saaaaaaaaaaana tena sana tu.
     
  8. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #8
    Oct 8, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hata mimi nimesha kuta watoto wanalazimishwa na wazazi sababu ya hali ngumu nyumbani. Hata wakipewa free education mzazi anamlazimisha mtoto kwenda pit ili kuongeza pato ya familia. Jamani kama tunashindwa kusustain familia kwa nini tunaendelea kuzaa? Ila ipo siku nitawaomba mniunge mkono katika kupiganisha hivi vitu.
     
  9. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #9
    Oct 8, 2011
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    tumethubutu, tumeweza na tunasonga mbele bila mwelekeo
     
  10. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #10
    Oct 8, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wanawakomaza kimawazo ............sasa hebu waza shangingi moja lingewaokoa watoto wa ivi wangapi??
    sherehe za jakaya ikulu zingewaokoa wangapi na kuwapa maisha bora pamoja na elimu.............mbali na mafuta ya mashangingi yangewajengea skul ngapi na madawati pamoja na vifaa na kuendeleza vipaji vya watoto wa namna hii wangapi??
    yani nina hasira na wale wote wanaopelekea watoto kuteseka ndio mana nataka nianzishe kiwanda cha kuproduce AK 47 ka billion 7890 ivi then ndio tutajuana
     
  11. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #11
    Oct 9, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Tuliahidiwa maisha bora kwa kila mtanzania na hayo ndo maisha bora kwa definition ya magamba!
     
  12. Mbugi

    Mbugi JF-Expert Member

    #12
    Oct 9, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,397
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Hapo ndipo changamoto kwa kazi ya uongozi inapoonekana, "shime enyi tuliowachagua hapa si kupigana na kazi kwa watoto swala tatizo la kazi kama hizi ni nini? na hapo ni mjini (mbeya city- kata ya uyole) kama sijakosea mheshimiwa sugu umiza kichwa watu wanamatumaini makubwa baba.
     
  13. Dunda kwetu

    Dunda kwetu JF-Expert Member

    #13
    Oct 9, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maisha si kitu cha mdhaha
     
  14. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #14
    Oct 9, 2011
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    mbugi, sugu sio waziri wa Kazi yeye ni mbunge tu sio kazi yake kutafutia watu ajira. Sera za nchi ndo zanafanya hawa watoto wagonge mawe badala ya kuwa shuleni. Unaweza kukuta hawana wazazi Hela zao zinatafunwa na maafisa TACAIDS au wizara ya Afya na Ustawi wa Jamii. Sera za watoto kama hao ni idara ya ustawi wa jamii watoto ambao wazazi wamefariki ni TACAIDS mbunge hana role kabisa katika hili.

    Tatizo kubwa ni kuwa Keki ya taifa haigawanywi vizuri, hakuna tatizo lingine
     
  15. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #15
    Oct 9, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Hao vijana au watoto?
     
  16. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #16
    Oct 9, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Maisha ni kama kioo ukiya chekea nayo yanacheka
    bado tunasafari ndefu na uvumilivu unahitajika
     
  17. R

    Rajo Member

    #17
    Oct 10, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah!,ndo serikal ye2 inayowaandaa wato2 wa kuiongoza nch hii kw hapo baadae!.2cmlaumu mto2 ila 2walaumu wanaosema maisha bora kw kla mtanzania.Ina maana hawaelew kuwa huyo mto2 n mtz?.
     
  18. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #18
    Oct 10, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    hao ni vijana au ni watoto?
     
  19. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #19
    Oct 10, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Haya ndo maisha bora kwa kila Mtanzania tuliyo ahidiwa
     
  20. L

    Lsk Senior Member

    #20
    Oct 10, 2011
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ...jamani tuliahidiwa kuwa Kasi Mpya itaongeza ajira. Sisi tunavyowahurumia hao watoto,wao wanakenua na kujigamba kuwa wanaongeza employment!!
     
Loading...