Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vijana wa zamani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Chinga boy, Sep 20, 2012.

  1. C

    Chinga boy JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 416
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kama kawaida wale vijana wenzangu wa zamani mida hii ya saa 4 usiku fungulia Radio Free tujikumbushe enzi zileeeee za mabugaloo laizon na magauni ya max
     
  2. Tram Almasi

    Tram Almasi JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 756
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Okay, sweet memories!
     
Loading...