Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vijana wa zama- dar

Discussion in 'Entertainment' started by Abunwasi, Jan 12, 2010.

  1. Abunwasi

    Abunwasi JF-Expert Member

    #1
    Jan 12, 2010
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,357
    Likes Received: 517
    Trophy Points: 280
    Hivi wana JF kuna anayekumbuka zile enzi zetu za u-bitoz mabugi kwenye kumbi kama The New Palace, Splendid, The Margots, Anatoglo, Princess, Bahari nk?? Bendi za The Sparks, The Tonics, The Revolution, Sunburst, Less Trippers [kabla ya kina marijani].
    Nitafurahi sana kusikia kuwa baadhi ya wana JF ambao walikuwepo zile enzi.
     
  2. Hebrew

    Hebrew JF-Expert Member

    #2
    Jan 12, 2010
    Joined: Jul 3, 2008
    Messages: 486
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Duu..nilivyoona kichwa cha habari nilifiki kuwa kuna vijana wamezama Dar..kumbe sivyo!!
     
Loading...