Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vijana wa XXL wamsema vibaya mjukuu wa Ambua kuhusu mavazi yake usiku wa tuzo za Kili

Discussion in 'Celebrities Forum' started by mfukunyunzi, Mar 29, 2011.

  1. mfukunyunzi

    mfukunyunzi Senior Member

    #1
    Mar 29, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwenye facebook page ya Abdallah Hamis Ambua a.k.a mjukuu wa Ambua wa EA radio/tv inasomeka hivi; dah...!!
    nasikia nimesemwa vibaya leo
    kwenye radio.. wamenisema
    vibaya kuhusu mavazi yangu
    kwenye KILI MUSIC AWARDS
    dah... Ila me hakimu wangu ni
    MUNGU pekee coz yeye ndiye
    mpangaji wa kila kitu kwenye huu
    ulimwengu.. (MUNGU ndiye
    mgawaji wa rizk na kila kizuri ama
    kibaya kwa mwanadamu na yeye ndiye aliyeninyima hayo mavazi
    mazuri mpaka nasemwa vibaya
    tena na VIJANA wenzangu dah..!!)
     
  2. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    [​IMG]
     
  3. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    .........walitaka avaaje? kisharobaro kama wao. suruali matakoni??. CRAP
     
  4. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #4
    Mar 29, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    mjukuu wa Ambua ndio nani?
     
  5. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    stupid sasa hivi ndo vitu gani?????????????????????????????????????????????? who is ambua???? what is xxL?????:smash::smash:
     
  6. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #6
    Mar 29, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    vitu vingine sio vya kuandika hapa
     
  7. only83

    only83 JF-Expert Member

    #7
    Mar 29, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Sawa tumekuelewa.........
     
  8. mfukunyunzi

    mfukunyunzi Senior Member

    #8
    Mar 30, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Abdallah Hamis Ambua: sidhani
    kama itakuwa busara kaka lakini
    ni watangazaji ambao
    wanajulikana na ndio mana
    walichanwa kwenye ANTI
    VIRUS
     
  9. kaole

    kaole JF-Expert Member

    #9
    Mar 30, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 238
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    upuuzi mtupu!
     
  10. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #10
    Mar 30, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Nimesikia kwenye redio wani leo asubuhi kuwa sharobaro tafsiri yake ni mwanamke mrembo au mwali aliyejipodoa vilivyo akiwa anasubiri mumewe.
     
  11. M

    Marytina JF-Expert Member

    #11
    Mar 31, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    AMBUA ni kitu gani jamani,
    define kila kitu kwenye sred yako
     
  12. K

    KOTECK FRED New Member

    #12
    Mar 31, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmmh mbona hakuna ubaya ktk alichovaa?
     
  13. T

    Tata JF-Expert Member

    #13
    Apr 1, 2011
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,236
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Who the hell is the Mjukuu wa Ambua
     
  14. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #14
    Apr 1, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,598
    Likes Received: 2,782
    Trophy Points: 280
    Du!! Watu wengine bwana!!
     
  15. KIWAVI

    KIWAVI JF-Expert Member

    #15
    Apr 1, 2011
    Joined: Jan 12, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    vitoto vingi humu!!! vinajuana kwa lugha na vijineno vya rika la balehe na kuvunja ungo
     
  16. L

    Leornado JF-Expert Member

    #16
    Apr 3, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    XXL wa clouds lazima wa┬┤mchukie Abdalla maana amekuwa tishio kwao kwa kipaji chake. Pia dogo habagui wanamuziki kwenye kipindi chake tofauti na clouds. Sasa clouds wakimsusa msanii flani, yeye Abdalla Ambua anamwinua kitu ambacho clouds FM wanapinga kwa nguvu zote.

    Abdalla usikate tamaa, we all know that clouds FM tries to bring you down ili waendelee kutawala wanamuziki wa Tanzania.

    Piga kazi, wacha maneno.
     
  17. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #17
    Apr 3, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 160
    I thought ni SHALLOW BOTTLE
     
  18. m

    malimamalima Member

    #18
    Apr 6, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duh jf imeanza kupoteza mvuto yaani topics za ajabu sana siku hizi ziko humu ni ushauri tu!
     
  19. m

    malimamalima Member

    #19
    Apr 6, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yaani inatia kichefuchefu
     
  20. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #20
    Apr 6, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,041
    Likes Received: 642
    Trophy Points: 280
    co lazma uchangie each n' vry thrd, ka unaona uelewi una2achia cc... Ajaitwa m2 umu ndan.!!!
     
Loading...