Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vijana wa Vyuo vikuu wanaCCM waandamana kuunga mkono JK kuvunja baraza la mawaziri!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ndukushi, Apr 29, 2012.

  1. n

    ndukushi Member

    #1
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Leo mchana nape amepokea maandamano ya wale wanaojiita Wana cccm wa vyuo vikuu,lengo Lao ni kupongeza Kamati kuu.(source Chanel ten)
    Haiwezekani na ni vigumu kuamini kwamba bado kuna wasomi vyuoni ambao wanaweza kupoteza muda wao kwa ajili ya kuunga mkono ubadhirifu unaofanywa na mawaziri wa jk,
     
  2. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #2
    Apr 29, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Siasa vyuoni? chuo gani hicho isije kuwa ni hivi vya kata.
     
  3. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #3
    Apr 29, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Hao "wasomi" ni aina ya watu wanaosombwa na malori.
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Apr 29, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Nape kafilisika kisiasa, kaandaa vimaandamano uchwara ili apate kuwachokonoa mafisadi na mawaziri wezi wa chama chake!
     
  5. S

    Sikwepeshi Senior Member

    #5
    Apr 29, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 162
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siasa vyuo vikuu nowdayz zipo,tena hususani za ccm,ukionekana unaipenda cdm unawekewa zengwe hadi unafukuzwa chuo,aya mambo yapo ni aibu kwa mwanachuo kuishabikia ccm.
     
  6. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #6
    Apr 29, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,770
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Mwambieni asitie mguu huku saut mwanza
     
  7. m

    mwoga Member

    #7
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maandamano ya aina hii yatajitokeza sana hasa wakati huu jahazi la CCM linavyozidi kupoteza mwelekeo kwasababu nahodha wao anatumia mapokeo badala ya GPS. Wenye uwezo wa kutumia akili wanajua fika chama hakiwezi kurudisha haiba kwa agenda za kuiga. Mmewatupa viongozi wenye sifa kwa mitandao inayoligharimu taifa. Tatizo mnalijua ni mwenyekiti lakini wenye moyo wa Deo Filikunjombe ni haba na mnataka kuwamaliza.
     
  8. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #8
    Apr 29, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    Nasikia kuwa maandamano si sera ya chama, sasa hii ilikuwaje?
     
  9. k

    kundaseni meena Member

    #9
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 62
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hao wanavyuo watakuwa ni watoto na ndugu wa magambaz, maana hakuna mtoto wa mkulima mwenye upendo na magamba! co mbaya wakifarijiana maana saa ya hukumu imefika hivyo wanahitaji kufarijiana wale wote watakaofikwa na huzuni.
     
  10. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #10
    Apr 29, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    hao wasomi inaonekana hawajielewi
     
  11. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #11
    Apr 29, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,557
    Likes Received: 2,491
    Trophy Points: 280
    deadhorse.jpg

    Nape stop flogging the horse, it is dead!​
     
  12. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #12
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Madogo wamepewa shilingi elf5 na Tshet basi wame'respond.
     
  13. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #13
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Inatia aibu kwa kweli...
    kuna kama vijana kumi hivi wameandamana eti kuunga mkono jitihada za serikali za JK kupangua baraza la mawaziri na kupokelewa na Vuvuzela la ccm Nape
    Kwa harakaharaka ukiangalia ni kama kichekesho lakini vilevile ni aibu kwa vijana kuandamana kupongeza wajibu wa mtu! hawaoni kama huyo Jk ndiyo kikwazo kwa utendaji na ustawi wa nchi hii na ni aibu kwa yeye kuteua watu ambao mwisho wake wanakuwa waizi wa rasilimali za nchi hii!
    Shame on you vijana kama kmi mlioandamana!
     
  14. M

    Molemo JF-Expert Member

    #14
    Apr 29, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Hao ni wapiga debe wamesombwa na malori na kupewa elfu 5
     
  15. a

    ashakum Member

    #15
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 25, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona Udom wamefukuza madent kwa kukutwa na skafu za chama cha wapiga kazi Chadema? Magamba INAKERA SANA. Wameshinikiza wakuu wa vyuo kusabotage Chadema vyuoni. Ila ni nguvu za giza tu, hawaiwezi tena Chadema.
     
  16. Ciphertext

    Ciphertext Senior Member

    #16
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Njaa bana, bumu likikauka mnachezea mabomu ila bado hamuoni. Lakini si makosa yenu kwani funzo la mjinga ni tabu.
     
  17. M

    MZALAMO JF-Expert Member

    #17
    Apr 29, 2012
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 352
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Hawa vijana uelewa wao una hitilafu Wanazidiwa uelewa na watoto wa primary!!
     
  18. s

    sigienet Member

    #18
    Apr 29, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vitakuwa vyuo vikuu makanjanja!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  19. a

    ashakum Member

    #19
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 25, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sio UDOM bwana. Cha kata si UDOM?
     
  20. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #20
    Apr 29, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Cdm wameandamana wamepata wafuasi wengi na wao lazima wajaribu si unajua nowdays ccm wanapelekwa kwa matakwa ya cdm
     
Loading...