Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

vijana wa udsm mliopangwa hostels za main campus

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Ginner, Oct 3, 2011.

  1. G

    Ginner JF-Expert Member

    #1
    Oct 3, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 1,027
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    Habari zenu wanandugu...mimi ni mdahiliwa wa chuo kikuu cha dar es salaam kwa mwaka mpya huu wa masomo..nimepangwa hostels za mabibo... Kwakuwa me si mwenyeji sana wa mji huu ninapendelea zaidi kukaa hostels za ndani uku nikisoma mazingira ya mji taratibu...tafadhali kama kuna alie instrested na kuishi mabibo na amepangiwa hostels za ndan ani PM tuongee jinsi gan ntamwachia nafasi yangu ya mabibo block D...floor ya pili..shukran
     
  2. G

    Ginner JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 1,027
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    Vyumba vya males.....
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,544
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 63
    Ungejua mabibo ndo ful burudan hata ucngehama!
     
  4. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #4
    Oct 3, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 10,872
    Likes Received: 586
    Trophy Points: 113
    Utoto unakusumbua. Peleka ubao wa matangazo.
     
  5. T

    The Priest JF-Expert Member

    #5
    Oct 3, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,036
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 38
    Jf bwana,kesho mwngne ataomba madesa ya EC 216 hapa jukwaani,acheni utoto nyie wanafunzi..
     
  6. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #6
    Oct 3, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,693
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 38
    Umedahiliwa kwa 'direct qualifications au mature entry program'? Hebu angalia hapo kwenye rangi ya magamba na utujuze ulikuwa una maana gani! Mweeeeeeeeeeeee!
     
  7. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #7
    Oct 3, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,693
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 38
    Mwendawazimu gani atakubali aongeze gharama za nauli kwa kuishi mabibo? Wewe nenda tu dogo, tena kama unapenda milupo pale ndo kwenyewe! Hahahaaaaaaaaa!
     
  8. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #8
    Oct 3, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,544
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 63
    me binafc napapenda mabibo coz ni pasafi tofaut na cumpus..ila nakerekaga na ishu za kugombea shato.
     
  9. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #9
    Oct 3, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 10,872
    Likes Received: 586
    Trophy Points: 113
    uandishi wako mbovu.
     
  10. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #10
    Oct 3, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,544
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 63
    unagongwa..
     
  11. G

    GHANI JF-Expert Member

    #11
    Oct 3, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 685
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 18
    dogo umedisco udom, mambo ya mlimani yanakuhusu nini, au unatafuta basha lingine stupid.
     
  12. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #12
    Oct 3, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 7,737
    Likes Received: 308
    Trophy Points: 83
    kaa hukohuko we dogo! Hall 5 na 2 ni sawa na mabibo labda 6 na 4..kuna madem wa kutosha huko.nyege na kipururu vitakuisha..
     
  13. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #13
    Oct 3, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,544
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 63
    huyo dogo ka ana pesa akakae kitaa 2...maana lyf la hostel lna challenges za kutosha.
     
  14. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #14
    Oct 3, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 10,872
    Likes Received: 586
    Trophy Points: 113
    kumbe mlimani siku hizi wanafundisha matusi!!. Kazi ipo.
     
  15. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #15
    Oct 3, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,544
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 63
    hivi unajua hamna thread unayochangia ukaacha ku2kanwa mzee?
     
  16. The Magnificent

    The Magnificent JF-Expert Member

    #16
    Oct 3, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,614
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 48
    kakae tandale
     
  17. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #17
    Oct 4, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,662
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 48
    niliona kweny profile kwamba unaweza kumueka m2 kwnye ignore list, nafikiri niwakati sahihi kumuweka uyo shostito(mzee) huko!!
     
  18. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #18
    Oct 4, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 3,920
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 63
    kweli ehh? Aisee ndio wamenipanga block 'E'
     
  19. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #19
    Oct 4, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 3,920
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 63
    nafarijika nikiona hii post.
     
  20. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #20
    Oct 4, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 3,920
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 63
    we nenda tu... Mimi life la mabibo nitalisongesha tu. Mi mtoto wa kiume bhana. Mabibo hoyeeeeeeee!
     

Share This Page