Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vijana wa siku hizi hawajui kutongoza

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ngomo, Nov 1, 2011.

  1. Ngomo

    Ngomo Senior Member

    #1
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 193
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    zamani wakati tunakua ilikuwa ukitaka kumtongoza msichana unatumia muda mrefu na wakati mwingine njia mngumu sana mpaka umuweke kwenye himaya yako. Kwa mfano kama unakaa kijijini unaweza kwenda kwenye kisima cha ktekea maji na kuomba muongee naye japo kidogo au hata kuongea unashindwa una mpa barua ya kumtaka mapenzi. siku ya siku akikukubalia ilikuwa kazi kweli kuvua nguo lazima uwe na nguvu za ziada ndipo uweze kufanikiwa; Vijana wa siku hizi wala hawana shida kabisa akikutana na msichana anamwambia oyaa huo mzigo utatoa na binti anamjibu kiulaini kabisa kwani wewe una shilingi ngapia halafu anatoa mzigo.
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,158
    Likes Received: 5,700
    Trophy Points: 280
    evolution baab
     
  3. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    mmmmmhhhhh ,haya bana.
    Subiri ma dot.com wakushukie,mi simo aisee.
     
  4. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #4
    Nov 1, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Ngomo nafikiri tatizo lipo pia kwa wanawake wanaotongozwa sasa....
     
  5. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Sasa hawajui nini?

    The end justify the means. Kama nia ni kumvua nguo mwanamke mbona wanaweza tena bila ya kutumia nguvu!
     
  6. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    hao wanaoambiwa watoe mzigo ni wanawake? au ni watu wapo zao kwenye mauzo? maana wanawake wengine a/c zao zinaburst swala la sh ngapi halipo.hao huwa wanasemaje?
     
  7. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #7
    Nov 1, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Kuna toauti kati ya kutongoza na kununua...
    Jamaa anaongelea kununua.
    Labda tuseme wa zamani walikuwa hawauzi.
     
  8. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #8
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    kipindi hicho walikuwepo wachache.sasa hivi wapo wa kumwaga.sasa yanini kung'ang'ana na mademu?kama hataki mda hohuo unapata mwingine.
     
  9. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #9
    Nov 1, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Hapana umeenda mbali... nina maana hio hio kutongoza, which has evolved in miles siku hizi.... A lot of signs rather than juhudi needed...
     
  10. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #10
    Nov 1, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,723
    Likes Received: 4,463
    Trophy Points: 280
    Mimi ilikuwa nikikubaliwa inabidi niende kwao night kali halafu tumepatana kuwa ajifunge kamba mguuni au mkononi halafu aitolee dirishani kwa hio nikifika pale kama saa nane fulani hivi navuta ile kamba na akishtuka anajua ndio kidume chake kimefika ila first time lazima uvizie akitoka kujisaidia night ndio uanze kibarua cha kutangaza sorry kutongoza
     
  11. Ngomo

    Ngomo Senior Member

    #11
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 193
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    inamaana wanawake wanao tongozwa sasa wanajirahisisha sana?
     
  12. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #12
    Nov 1, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kila nyakati na kitabu chake, kwa sababu ilikuwa hivyo zamani ndo wafanyaje sasa? Huu ndo wakati wao, waache wafanye mambo yao ili na wao wakiwa wazee wapambane na vijana wa wakati wao!
     
  13. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #13
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hao wa unangapi wana daraja lao na wanaokupa kwa ridha yao bila kutaka chako pia wana daraja yao nadhani una wachanganya kunatofauti kubwa baina ya wawili hao....
     
  14. Ngomo

    Ngomo Senior Member

    #14
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 193
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    umesema kweli kabisa siku hizi ndo kwanza anampigia simu waonane wakati ameketi na baba yake mzazi bila woga wowote ule
     
  15. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #15
    Nov 1, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Unajua kila zama.......sasa hawa wa zamani (ya huyu bwana) walikuwa wanatumia S L P, sisi tunatumia blutooth....wapi na wapi.
    Naweza nikakutongoza wakati umekaa na mmeo meza moja mnakunywa kahawa.
     
  16. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #16
    Nov 1, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,793
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Siku hizi mambo mengi,, Watu wapo busy kusaka mshiko so kutongoza kwa kuhangaika muda mrefu kumeshapitwa na wakati,, siku hizi sister duu akileta pozi tu anapotezewa watu wanarudi kwenye resi za kusaka mshiko, na hasira hizi za vijana zimewafanya wadada wawe warahisi sababu anakuta mtu yupo tight ana muda wa kupoteza kwenye kutongozana kila siku

    huu utandawazi umetufanya tuishi kama mbele.. enzi hizo watu wapo vijijin hamna shughuli za kufanya zaidi ya kushinda kila siku unambembeleza msichana kisimani, but kisasa kuonana kwenyewe juu kwa juu tena wekend nani atakubali kupoteza muda kutongoza kwa muda mrefu,,
    kwanza hata wadada wenyewe wanajilengesha wakishaona hapa kuna uhakika wa maisha, so no skills is more needed to get a lady than life assurance
     
  17. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #17
    Nov 1, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Babu zamani wanawake walifundishwa kudengua
    Siku hizi mwanamke akidengua ni sawa na kupiga teke bakuri la dhahabu watu tunabeba kilaini
     
  18. M

    Marytina JF-Expert Member

    #18
    Nov 1, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kutongozana au kuambiana????????????????
     
  19. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #19
    Nov 1, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,723
    Likes Received: 4,463
    Trophy Points: 280
    Tena bila aibu anakuwambia "Baba huyu ni BF/GF wangu" na nyie wazazi mnaishia kucheka tu
     
  20. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #20
    Nov 1, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,376
    Likes Received: 1,061
    Trophy Points: 280
    wa siku hizi hawana bikra sasa unategemea akatae vipi kuvua nguo, pili wasichana wa kichaga bado wanakua wagumu yaani wanasema sitaki..! Sitaki...! Sitakiii! Hadi unamvua nguo anasema sitaki..!unazama chumvini anaendelea kusema sitakii..!
     
Loading...