Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vijana wa sekondari waleta m4c monduli

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Zeddicus Zu'l Zorander, Jun 6, 2012.

  1. Zeddicus Zu'l Zorander

    Zeddicus Zu'l Zorander JF-Expert Member

    #1
    Jun 6, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 531
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 60
    Jana tarehe 5/06/2012 ilikuwa ni siku ya ufunguzi wa mashindano ya UMISSETA kimkoa(Arusha) ambayo yanafanyika chuo cha ualimu Monduli,mgeni rasmi alikuwa ni mkuu wa wilaya ya Monduli cha kufurahisha vijana wakati wanapita kwa maandamano mbele ya mgeni rasmi walikuwa wanaonyesha alama ya vidole viwili kitu ambacho ni kigeni katika wilaya hii.
    Cha kushangaza ni pale wakati MC alipotambulisha uwepo wa mwenyekiti wa CCM wilaya wakati ile ilikuwa sio shughuli ya kisiasa,nadhani ilikuwa ni katika kutapatapa.
    My take, nadhani huu ni wakati wa chadema kuja kufanya mkutano mkubwa hapa Monduli ili kuamsha ari ya mabadiliko .
     
  2. K

    KISAKA MORIS JF-Expert Member

    #2
    Jun 6, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watakuja ndugu hakuna kitakachosalia, kila kitu kitakombolewa.
     
  3. B

    BARCA ON Member

    #3
    Jun 6, 2012
    Joined: Nov 26, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mda si mrefu watakuja valisha watu gwanda
     
  4. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #4
    Jun 6, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    Tunaanza na sehemu sugu,tutakuja,mda huu tunakazana na zile sehemu ngumu kwenye ngome za hawa jamaa, hapo si pagumu kabisa
     
  5. Zeddicus Zu'l Zorander

    Zeddicus Zu'l Zorander JF-Expert Member

    #5
    Jun 6, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 531
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 60
    Lakini kuwabilisha hawa jamaa ya kimasai sio kazi ya mchezo.
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    Jun 6, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kuwa na subira mtuti huu ulio anzishwa hakuna wa kuuzima
     
Loading...