Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vijana wa Mafia watumia Facebook kufichua maovu ya Mbunge wao

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Malaria Sugu, Mar 30, 2012.

  1. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2012
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kutokana na ahadi nyingi za kisiasa alizoweka na hadi sasa hajatimiza, vijana wa Mafia wanatumia facebook kujadili mustkabli wa kisiwa Chao
    tayari mtandao huo mdogo wa facebook unaojulikana KISIWA CHETU CHA MAFIA unaonekana umekuwa mwiba mkali kwa Mh Bulj.
    Wadau mbali mbali kama Mbaraka Dau ambae amejiapnga kumuangusha Bulj anaonekana kuwa mwanachama hai wa mtandao huo

    Hongera vijana kwa kuamka mapema
    ni hapaWelcome to Facebook - Log In, Sign Up or Learn More
     
  2. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2012
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii ni hatua kubwa ya maeneleo kisiasa na kijamii. naamini Kimbao, bulj na mbaraka dau waatumia fursa hii kujieleza. lkn inawezkana ikawapa wakati mgumu
     
  3. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Mbaraka dau ni wa Chama gani?
     
  4. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    ni gamba gumu mdogo wake dr. Dau ceo wa nssf
     
  5. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kwani Kimbao ni nani huko Mafia?
     
  6. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #6
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Asante mkuu wala sichangii tena acha mijizi iumizane
     
  7. J

    Jicho langu Member

    #7
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Tutajie Ahadi za Bulj ambazo hajazitimiza mkuu...?
     
Loading...