Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vijana wa kiume na kike tuwe wasafi jaman!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Perry, Oct 31, 2011.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Unakuta boy na gal wake wanakutana mahali,let say rum kwa mshkaji, wana do haraka haraka,thn hata hawaogi,wanaondoka hvo hvo kwenda kwenye misele yao.nimeisha shuhudia visa vya namna hi mara 10.naomba tubadilike bwana.
     
  2. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,779
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    ah labda wanaona aibu kwenda msalani maana watu watajua walikuwa wanachachuana!!!!
     
  3. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    ubadilike! sio tubadilike!
     
  4. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mwingine Wanamduu, anashindwa hata kutandika kitanda tena aliomba hifadhi tu kwa mshikaji wanaacha kitanda vuluvulu, hata hamuoni aibu?
     
  5. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    hao 10 ulio waona uliwaambia??? je ulijuaje kama hawajaoga?? usipende kuchunguza maisha ya watu wengine ambao hawakusaidii!! nakushauri hangaika na maisha yako.
     
  6. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    umeona eeh!!! toa kwanza boriti kwenye jicho lako ndio uone kibanzi kwenye jicho la mwenzio
     
  7. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    ukiona imekutouch,leave me alone.
     
  8. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    kama wewe co kijana sawa..maana me nimewalenga vijana.
     
  9. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Kuoga au kutooga kwao kunakuhusu nini wewe.
     
  10. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    seems unahasira eeh!! utakoma !!!
     
  11. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mzee anasema wakioga wanatumia sabuni yake ni bora wasioge!
     
  12. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #12
    Oct 31, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    mi mwenyewe nashangb.
     
  13. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #13
    Oct 31, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Makubwa!yani ndio mkatumie chumba cha mshikaji lol!nitamshangaa huyo kijan wa kiume hawezi hata kugaramia mahali akapumzika ma mpnz wake kwa uhuru,itakuwa nyie bado pupils!
     
  14. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #14
    Oct 31, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mmh!! yani kazi yako nikuchungulia watu wanayofanya na ukahakikisha au ni watu wako wakaribu tabia zao au unaishi karibu na nyumba za kulala wageni huko machokorani ndio ulikoona ebu mwenzetu tujuze,manake usafi muhimu kwa mwanamme na mwanamke,lile jasho peke yake la pekecha pekecha sio lakawaida sasa utoke bila kukoga hata huyo mwanamme atakurudia tena sikunyengine?
     
  15. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #15
    Oct 31, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,304
    Likes Received: 3,099
    Trophy Points: 280
    kama kuoga usafi taulo lisingechafuka loh. . .

    Ila nawe mchunguzi, ulijuaje kama hawaogi?

    All in all mtu ni afya, kama kuna watu wanaduu hawaogi waache jamani, maana wanaweza toka wakakutana na watu wakasalimiana nao kwa kushikana mikono loh.....
     
  16. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #16
    Oct 31, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    watu wako bize, chumba chenyewe wameomba, nyumba yenyewe ya kupanga wataoga wapi, acha zako hizo
     
  17. Ligogoma

    Ligogoma JF-Expert Member

    #17
    Oct 31, 2011
    Joined: Aug 27, 2010
    Messages: 1,854
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180
    Hahahaaaaa!!! Kuna mshakaji wetu enzi za ujana ye alikuwa bado yupo home so sie tuliokuwa tumeanza maisha tulikuwa tunampa chumba kwa ajili ya kukutana na videmu vyake!!! Alikuwa na tabia kama hizi sawia, akisha duu haogi then jamaa sijui alikuwa vipi maana ilikuwa lazima achafue shuka na hafui hata ukiziweka then umuite aje kufua haji na mbaya zaidi alikuwa na mademu tofauti tofauti!!! Tulimpiga stop aiseeee!!! Kufua uchafu wa mwenzio aaaagh!!!
     
  18. v

    valid statement JF-Expert Member

    #18
    Oct 31, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    chuoni na hosteli za chuo kuna mambooo!
     
  19. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #19
    Oct 31, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Washauri mzee, acha kulalamika!
     
  20. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #20
    Oct 31, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    mpiga chabo mkubwa.!
     
Loading...