Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vijana wa kitanzania na ujira mdogo.

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by sizy, Sep 9, 2011.

  1. sizy

    sizy Member

    #1
    Sep 9, 2011
    Joined: Jun 14, 2010
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimejaribu kufanya utafiti kwa zaidi ya miaka miwili, kwa kila secta binafsi hasa hiz Telecoms company, kijana wa kitanzania ambaye anafanya kazi sawa na mtu wanayemwita expert wakati anajifunza kutoka kwa mtanzania. kwa mfano mtanzania mwenye degree ya mawasiliano(Telecommunication) range yake ya mshahara ni kuanzia 500USD -1500USD lakini kwa mtu toka India (ambao wengi ndo wamejaa kwenye kampuni hizi) same level ya Education na mara nyingine anaweza kuwa na diploma Salary yao ni kuanzia 2500USD-10000USD, na hapokodi kwa mtanzania haijakatwa. Hawa jamaa wamechukua soko letu la ajira na kutugandamiza kwani huja na kuchukua nafasi za juu za maamuzi, Waulize vijana wa ZANTEL watakuambieni. Tunatumika kwenye nchi yetu faida yote wanachukua wageni.
     
Loading...