Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vijana wa Igunga na shahada

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Hakunaga, Oct 4, 2011.

  1. H

    Hakunaga Member

    #1
    Oct 4, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mim stak kuamin kama kijana wa sasa anaweza kuuza shahada yake kama walivyofanya vijana wa Igunga hii imenifanya niwaone ni maskin wa akil na kila kitu ambapo wanaweza kuuza hata wake zao.
     
  2. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,934
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Siyo kuwauza wake zao tu hata kujiuza wenyewe!
     
  3. H

    Hakunaga Member

    #3
    Oct 4, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umeonaeee
     
  4. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #4
    Oct 4, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,788
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    Weka picha!! Kwa maisha ya Igunga, ukipewa buku 10 unaweza kutoa hata mke, sembuse shahada??
     
  5. H

    Hakunaga Member

    #5
    Oct 4, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashangaa huyo mbunge aliyejiuzulu pa1 na kuwa na mihela hakuna alichofanya huko.
     
  6. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #6
    Oct 4, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Una uhakika na hili. mimi siamini kijana kuuza shahada.
     
  7. H

    Hakunaga Member

    #7
    Oct 4, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Amin ucamin na ushangae maajab hayo ya vijana wa Igunga.
     
  8. i

    ipod Member

    #8
    Oct 4, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 59
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Mtaji wa magamba ni ujinga na umaskini
     
  9. Robati

    Robati JF-Expert Member

    #9
    Oct 4, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 266
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    hawa ni mambwiga sana aisee
     
  10. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #10
    Oct 4, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,942
    Likes Received: 2,381
    Trophy Points: 280
    sasa kama ni hivi pesa za TZ anazo nani ...na huo mgawanyo wa uchumi kitaifa kwa hii miaka 50 unaendaje!?
     
  11. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #11
    Oct 4, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Tatizo ni umasikini wa fikira kuwaza pilau ya leo na kusahau kesho utakula nini.
     
  12. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #12
    Oct 4, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Bro uamini nini sasa kama kuna vijana wapo upinzani na wapo wasiokuwaupinzani.Pia wapo wa kufanya hivyo
     
  13. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #13
    Oct 4, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,579
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Mkuu, sio ujinga, ni umasikini tu!
    Mkuu, kama wewe ni kijana wa kijijini pale Igunga, unategemea kilimo, mkeo ni mjamzito wa miezi tisa, na ana compications tayari, umeshaambiwa na nesi kuwa itakubidi uende hospitali ya mkoa, ndani una gunia mbili za mpunga, una watoto wengine wawili, akiba yako kwa ajili ya uzazi ni 50K. Unaambiwa chukua 30k usipige kura. What would you do? Umasikini ni kitu kibaya sana!!
     
  14. b

    buyegiboseba JF-Expert Member

    #14
    Oct 4, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vijana wanaota jua kama solar power kwa nini wasiuze shahada?,Hii ni ishara ya kukata tamaa na maisha,Tuwaelimishe vijana wenzetu umuhimu wa shahada na mustakabali wa maisha yao ya baadae,wameuza wameganga njaa siku mbili,baadae wanarudi kupigika kama kawa
    Taratibu tutafika inawezekana
     
  15. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #15
    Oct 4, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,179
    Likes Received: 1,206
    Trophy Points: 280
    Hapo kwenye red mkuu mbona imefanyika? Si unakumbuka yule Ustaadh Rajab aliyemegewa mke wake na Mwigulu, kapewa vimilioni kadhaa kauchuna mpaka leo.Halafu BAKWATA Igunga hawakutoa tamko.
     
  16. p

    politiki JF-Expert Member

    #16
    Oct 4, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    na shahada hizi zilikuwa zinanunuliwa na CCM hasa yale maeneo ambayo chadema ina nguvu kwahiyo CCM ilichokifanya
    Igunga ni kuibaka demokrasia kwani hakuna wanaoweza kuwashawishi kuwa CCM ni chama bora anymore.
     
  17. k

    kayumba JF-Expert Member

    #17
    Oct 4, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 655
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ushahidi wa hili upo? manake tumekuwa tukisikia stori za kununua shahada si Igunga tu hata Kiteto!

    Hizo ni mbinu za muda mfupi na chama kinachotegemea mbinu hizi kinaelekea kuzimu
     
  18. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #18
    Oct 4, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Eh bwana eh!
     
  19. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #19
    Oct 4, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    sio Igunga tu ni tatizo la nchi nzima,sijui mtakumbuka karibu na bohari kuu DSM miaka ya nyuma Lipumba na waandishi wa habari baada ya kutonywa na raia wema walipopata maelfu ya vitambulisho vya wapiga kura kutoka nchi nzima ambavyo kuna watu waliambiwa wavichome lakini havijachomeka vizuri ?
     
  20. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #20
    Oct 4, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,584
    Likes Received: 1,313
    Trophy Points: 280
    Tatizo si umaskini peke yake, ujinga walionao unawafanya wasitambue umuhimu wa kura!!
    Vyama vya siasa vinapaswa kuwaelimisha wananchi umuhmu wa Kura!
     
Loading...