Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vijana wa green guard mmh! Hii kali

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by NYAGI DRY, Sep 11, 2011.

  1. N

    NYAGI DRY JF-Expert Member

    #1
    Sep 11, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 294
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kwa sasa mi nipo igunga hapa ambapo vituko tofauti vinatokea,ila tukio lililovuta hisia za watu ni la kijana mmoja kumwagiwa tindikali,ambapo imebainika kuwa vijana wa greenguard chin ya nape ndio watuhumiwa wa tukio hilo,ambapo mmoja wapo alikamatwa na vijana wa chadema na kukutwa na tindikali lita kadhaa,then kazi moja walopewa ni kumwaga tindikali kwa watu ili kuteka hisia zawatu na kutupia mpira kwa chadema!

    Mmh inaboa sana,tena sana ,hebu tungoje mengine yatayojiri tutajulishana wakuu
     
  2. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #2
    Sep 11, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Mchezo mchafu, hawataki kutumia brain resource zao kufikiria. Lakini yanamwisho, lets keep on documenting those crazy movement! tutawafunga wasidhani wataishi milele kwa style hizo.
     
  3. N

    NYAGI DRY JF-Expert Member

    #3
    Sep 11, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 294
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wengoja 2 mi nimeumia sana kwa hili
    <br />
    <br />
     
  4. N

    Ngoiva Lewanga Senior Member

    #4
    Sep 11, 2011
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Propaganda ni taaluma na sio kutumia nguvu. Wataalum wa propaganda tz wako watatu tu. Hawa maprofessional. Moja yupo ccm na ameshazee sana, wa pili kahamia TLP na watatu yuko CDM. Wote walisoma Cuba. Kwa hiyo kaingia mlango wa kike.
     
Loading...