Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vijana wa DSM ni masharobaro tu, hawawezi kushiriki mapinduz

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by KWETU PAZURI, Nov 8, 2011.

  1. K

    KWETU PAZURI Senior Member

    #1
    Nov 8, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 161
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nawasilisha
     
  2. NEW NOEL

    NEW NOEL JF-Expert Member

    #2
    Nov 8, 2011
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 818
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    Nini maana ya kuwa Sharobaro?
    Na kuwa Sharobaro inazuia vipi mapinduzi kufanyika?
    Mwanamapinduzi wa kweli uwa anaanzisha na wengine wanafuata. Sasa anzisha alafu wengine watafuata.
     
  3. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #3
    Nov 8, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,025
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    Karibu sana JF
     
  4. Mchaga 25

    Mchaga 25 JF-Expert Member

    #4
    Nov 8, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Utakufa kwa pressure, watu hawana muda lala njaa kivyako kula bata kivyako, sasa kikimbizana na polisi ya nini wavuta bange wa Arusha ndio wanaweza hayo kwani huvuta huku wana njaa.
     
  5. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #5
    Nov 8, 2011
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hili ni tusi kwa kweli!
     
  6. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #6
    Nov 8, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    nini maana ya sharobaro?
    Ingawa kweli wananchi wengi wa Dar hawataki mabadiliko
     
  7. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #7
    Nov 8, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,237
    Likes Received: 1,908
    Trophy Points: 280
    naunga hoja mkono.
     
  8. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #8
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    niko nyuma yako!
     
  9. 2

    21DEC2012 Senior Member

    #9
    Nov 8, 2011
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    [Utakufa kwa pressure, watu hawana muda lala njaa kivyako kula bata kivyako, sasa kikimbizana na polisi ya nini wavuta bange wa Arusha ndio wanaweza hayo kwani huvuta huku wana njaa.]

    Mungu akusamehe kwa kuwa hujui unenalo.
     
  10. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #10
    Nov 8, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,414
    Likes Received: 919
    Trophy Points: 280
    Na mimi nafatia nyuma yako.
     
  11. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #11
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,075
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    naomba mimi ndio nikae nyuma ya feisbuk,namapinduzi siyataki
     
  12. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #12
    Nov 9, 2011
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Usiwadharau vijana ambao ndiyo ngugvu kazi. Kama unawaona sio REVOLUTIONARY embu waonyeshe mfano. Anza wewe na uone watakavyo kupa support. Wewe mwenyewe unahitaji kwanza kujifunza nini maana ya mapinduzi. Hapo ulipo unaiga na huku unawashambulia wenzako. Nahitaji unijulishe mangapi uliyofanya ya kimapinduzi.


    When you have seen one ant, one bird, one tree, you have not seen them all.
     
  13. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #13
    Nov 9, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    tooobaa!!!!!
     
  14. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #14
    Nov 9, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,080
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    usishangae mkuu, ndo maana mamdenyi alikataa mtu asikae wala kusimama nyuma yake.
    Sheria ya cameruuni hiyoo inanukia
     
Loading...